Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Các Sale Honda tưởng Civic ngon lắm, nhảy vào so sánh bla bla.
Ruốt cuộc bị các anh tài khai quang điểm nhãn, giờ rơi xuống mặt đất mới biết giá trị của mình tới đâu.
Giờ các anh ấy đã lặn mất tăm rồi.
Em thấy hầu hết các bài có civic là bác vào chê rất kịch liệt, mà chủ yếu bác chốt là giá cao quá, với một thái độ rất hằn học. Vì lí do gì vây? Vì civic ko rẻ như bác muốn?

Hạng C
18/4/17
559
547
93
36
Em thấy hầu hết các bài có civic là bác vào chê rất kịch liệt, mà chủ yếu bác chốt là giá cao quá, với một thái độ rất hằn học. Vì lí do gì vây? Vì civic ko rẻ như bác muốn?
Là vì Honda nó bán cắt cổ, vậy mà có nhiều người cứ bảo là xứng đáng đó bạn.

• Like
Reactions: bach_pro1111
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Là vì Honda nó bán cắt cổ, vậy mà có nhiều người cứ bảo là xứng đáng đó bạn.
Tôi xài tiền tôi kiếm đc tôi thấy xứng đáng, ko lẽ còn phải hỏi ý kiến bác à? Bác có quyền lựa chọn xe khác, nhưng bác chính là đại diện cho tính xấu người Việt đó là ko thật lòng. bác chê loanh quanh đủ thứ nào là nội ngoại thất, cách âm nhưng tôi nói thật đem 2 con civic với M3 đem tặng bác, bác chọn m3 tôi đi đầu xuống đất. Chốt lại chỉ vì cái giá làm các bác vỡ mộng nên các bác ko hài lòng. Còn với tôi, cầm một tỷ tôi mua civic là civic, ko có chuyện mua m3 hay focus còn dư 200-300 gửi bank hay đổ xăng, còn nhiều hơn nữa tôi mua mẹc, bmw, audi tôi chạy.

Hạng D
29/3/17
1.396
10.797
113
Ai coi tiền như lá mít thì cứ mua thôi, như xe anh hải mua chạy chưa nóng đít rớt mất mấy trăm đau o? Vđ mọi người đang nói là mấy hãng xe nó thịt dân mình dày quá, giá xe o đúng giá trị thực, còn mua xe gì và ntn là quyền của mỗi người, có chơi có chịu./.

• Like
Reactions: machchua
Hạng B2
12/11/15
190
156
43
37
Ai coi tiền như lá mít thì cứ mua thôi, như xe anh hải mua chạy chưa nóng đít rớt mất mấy trăm đau o? Vđ mọi người đang nói là mấy hãng xe nó thịt dân mình dày quá, giá xe o đúng giá trị thực, còn mua xe gì và ntn là quyền của mỗi người, có chơi có chịu./.
Đúng bác, xe ko đúng giá trị thì cứ nói thẳng là giá xe cao, tôi ko mua, mua xe khác. Nhưng tôi thấy một vài thành phần thì giống như tức vì giá cao hơn ý họ mong muốn thế là vào chỗ nào cũng bla bla xe thế này xe thế kia. Giống như một ông chê mẹc hay bmw hay audi là hao xăng, hay hỏng vặt rồi thì mất giá tá lả hết, nhưng thấy con mẹc chạy qua thì có khi nước dãi chảy ròng.ko thật lòng, nói thẳng là ba xạo.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
36
Tôi xài tiền tôi kiếm đc tôi thấy xứng đáng, ko lẽ còn phải hỏi ý kiến bác à? Bác có quyền lựa chọn xe khác, nhưng bác chính là đại diện cho tính xấu người Việt đó là ko thật lòng. bác chê loanh quanh đủ thứ nào là nội ngoại thất, cách âm nhưng tôi nói thật đem 2 con civic với M3 đem tặng bác, bác chọn m3 tôi đi đầu xuống đất. Chốt lại chỉ vì cái giá làm các bác vỡ mộng nên các bác ko hài lòng. Còn với tôi, cầm một tỷ tôi mua civic là civic, ko có chuyện mua m3 hay focus còn dư 200-300 gửi bank hay đổ xăng, còn nhiều hơn nữa tôi mua mẹc, bmw, audi tôi chạy.
Bạn này chẳng hiểu đâu là vấn đề cả, vậy mà cứ bla bla.
1 : Bạn có tiền bạn mua xe nào kệ bạn, chứ đâu phải bạn mua con xe Way giá 100 triệu, bạn thấy hài lòng nhưng phần lớn ko ai cảm thấy giống bạn hết. Rồi bạn quay lại tranh luận giá trị của chiếc xe, bảo là xứng đáng ???
2 : Đem 2 con M3 và Civic cho tôi, tôi chọn Civic. Chính vì vậy mà doanh số ở nước ngoài đã nói lên điều này. Điều mọi người đang nói tới ko phải là Civic ko tốt. Mà là nó ko xứng đáng với cái giá ở VN.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
4/11/13
4.177
2.144
113
Hình như ghế nỉ hả các bác con xe ra số cả tỏi mà xài ghê này em cũng đến chịu Toy

Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Khà khà khà... bác Mạnh Long có suy nghĩ và cảm nhận về bác Khoadhd và cách lựa chọn sản phẩm y như em, bác Khoa cứ chê Civic nào giá cao này nọ (thử hỏi có người tặng Civic, M3, Altis bác chọn ngay Vịt dúng ko) vì giá trị của nó hơn những chiếc còn lại. Trước đây chuẩn bị lấy xe e nguyên cứu các thông số và ra đại lý xem và test M6, Camry (chứ đừng nói M3 và Altis)... kết quả em lấy Vịt gen 10. Em cũng xài tiền do mình lao động chân chính gom góp và sự lựa chọn cũng có sự cân nhắc tính toán và cơ bản là mua chiếc xe mình thích (chứ ko phải theo số đông như 1 số người). Thích nhất là ghé cà phê đậu đỗ kế bên Camry và Mazda6. Quay lại vấn đề bác Khoa tôi thấy bác là con người lươn lẹo, sống không trung thực: bài nào có Civic là bác nhảy vào chê trong khi bác để ảnh đại diện Civic. Thứ nhất theo tôi nghĩ bác thích nó nhưng vì giá cao hoặc bác là Sale của hãn khác tạo nick và để ảnh Civic và chê cho mọi người thấy là khách quan (lần thứ 2 tôi khuyên bác nên đổi ảnh đại diện nếu ko thích nó), hãy sống chân thật bác ơi!