Hạng B2
19/6/15
190
117
43
41
Bình Tân, HCM
ESP cũng chỉ là một cách gọi. Vậy theo hiểu biết của bác VSC là gì?
VSC là một tính năng mà Toy rất đề cao cũng giống như những cái túi khí trên xe của Toy vậy đó Bác.
Thật sự ra mình là một người tiêu dùng chứ ko phải sales hay cò gì hết, đã trải qua Toy để giữ giá và vài dòng xe khác theo mình thì nó tương xứng với đồng tiền mình bỏ ra. Tất cả đều là kinh nghiệm và nhận xét bản thân, cũng may là chưa trả giá bằng tính mạng khi tin tưởng vào một thể loại không tôn trọng người tiêu dùng như Toy.
Nếu Bác muốn tìm hiểu VSC về lý thuyết thì Bác tra goole sẽ ra ngay. Còn thực tế thì Bác cứ mua và trải nghiệm bằng chính bản thân mình sẽ rõ. Mà sau đó không biết Bác còn để mà trả lời hay không.
Thanks Bác đã đặt câu hỏi rất hay.

• Like
Reactions: city_modulo2013
Hạng B1
22/6/17
64
20
8
43
Ko có cân bằng điện tử, khởi hành ngang dốc, chỉ thêm mấy cái túi khí để chơi, chưa chắc bung, gắn thêm mấy cái đèn led. Sẽ lùa thêm một bầy gà.
Hình như altis mới này có cân bằng điện tử mà bác

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Ngoại thất khá hợp nhãn, nhưng táp lô với cái cần số xấu quá, riêng phanh tay thì phanh cơ cũng ok mà, không đẹp bằng phanh điện tử thôi, với nó chiếm dụng không gian.

Tập Lái
16/5/17
27
10
3
40
Thực ra túi khí của toy rất nhạy, có điều trước khi va chạm nó có hỏi " bạn có muốn bung túi khí ko" .câu trả lời là yes or no, bác tài ko kịp chọn thế là rầm, ko có túi khí nào bung cả. tiên trách kỷ hậu trách nhân. :D:eek::D

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc