Hạng C
5/10/15
917
1.036
93
38
Thủ Dầu Một, Bình Dương
Nhiên liệu vậy cũng đâu có ji đặc biệt đâu ah, City em đo đủ kiểu, ở Bình Dương chạy hỗn hợp có 7l, 5.6 lên 7 cũng chẳng có hơn bao nhiêu, mà em này giá ở Việt Nam mà ko có chính sách hỗ trợ giá như Mỹ thì chắc em này có bán cũng phải ngót nghét cả tỷ, thân thiện môi trường thì có chút ít nhưng hầu bao bị thủng so với xe ko hybrid là chắc chắn rồi. P/s xe lai nên hơi hướng tương lai nên thiết kế chất nhưng bộ mâm thì ko có ji để nói :eek:

Hạng D
20/6/12
1.516
538
113
Q3, TPHCM
An toàn thì chưa biết chứ thấy 1.8 mà có 98 con ngựa là buồn rồi, City 1.5 đã 115 con ngựa rồi. Con này chắc được cái tiết kiệm xăng hơn mirage vì có động cơ điện. Chờ cái giá xem ra sao...
Chuẩn cơm mẹ nấu rồi Bác. Mà ngộ ghê Bác ơi, Ở VN ta, mặc dù rất nhiều người chê, xe chẳng có gì, công nghệ yếu so với các đối thủ,..... Nhưng cứ Logo Toyota là thắng. Thế méo nào? :( :(

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
em cũng thắc mắc, sao xe lai mà như thế thì cũng đâu tiết kiệm được nhiều so với 1 số chiếc động cơ truyền thống nhỉ
xe này đặc biệt lợi khi đi trong đô thị vì Toyota thiết kế lực phanh sẽ chuyển thành năng lượng điện,mỗi lần phanh là nó lại nạp 1 ít điện vào bình. cho nên đi đô thị lại ít hao xăng hơn đường trường.
còn đường trường chủ yếu nó chạy xăng nên cũng tương đương các xe khác thôi: 5,6l/100km

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Nhiên liệu vậy cũng đâu có ji đặc biệt đâu ah, City em đo đủ kiểu, ở Bình Dương chạy hỗn hợp có 7l, 5.6 lên 7 cũng chẳng có hơn bao nhiêu, mà em này giá ở Việt Nam mà ko có chính sách hỗ trợ giá như Mỹ thì chắc em này có bán cũng phải ngót nghét cả tỷ, thân thiện môi trường thì có chút ít nhưng hầu bao bị thủng so với xe ko hybrid là chắc chắn rồi. P/s xe lai nên hơi hướng tương lai nên thiết kế chất nhưng bộ mâm thì ko có ji để nói :eek:
bác đi xe nào 5,2l/100km ở đô thị đây. xe này lợi khi đi ở đô thị
đường trường thì nó chạy hoàn toàn bằng xăng,cũng như các xe khác là đúng rồi