Tập Lái
23/10/18
9
4
3
47
Năm nay anh Honda có 2 em Brio với Type R chấn giữ, thể nào cũng hút một lượng lớn các cụ chủ xe thích style thể thao, cá tính.

Tập Lái
23/10/18
7
2
1
35
Em có xem livestream, nhìn em type R làm em cũng khá ngứa tay. Thứ 7 tuần này đc nghỉ em cũng sẽ làm một chuyến ngắm em nó cho sướn mắt.

23/10/18
9
3
3
56
Dòng A trước h em thấy đều kiểu nhỏ nhỏ, chật chội. Vì thế, anh nào có xe dòng A làm không khéo 1 sẽ làm em nó giống xe đồ chơi, hoặc là sẽ kiểu hơi cồng kềnh. Brio đợt này theo em đánh giá do lai các anh cùng nhà nên ăn gian được không gian, nhìn lớn hơn một chút. Vì thế cũng có cảm giác thoải mái hơn. Còn như thế nào thì cuối tuần này làm một chuyến gặp em ấy :D

23/10/18
7
2
3
29
Kỳ này có con Brio với em Jazz đều dáng nhỏ nhắn, màu sắc tươi vui, các cụ nào mua cho vợ chắc các chị cũng sẽ thích.

Tập Lái
23/10/18
6
0
1
36
Làm em cứ ngóng Accord, nhưng hiện h con phổ thông Brio về lại dễ dàng thu hút hơn. Giá mà ngon lành tí thì dự pk dòng A các anh ban mai lại thêm một đối thủ khó :))

Tập Lái
6/10/16
43
4
8
43
Cuối tuần này mới có thể tham khảo em nó, cũng kỳ vọng nhiều ở Brio vì nhìn chung các em dòng A hiện h được máy thì lại mất dáng. Con Brio lai style Jazz với City nên nhìn hợp mắt hơn.

Tập Lái
6/10/16
31
5
8
39
Nội thất, táp lô con này so với các em dòng A nhìn ổn hơn, lazang mà lấy của con city hoặc Jazz thì càng đẹp hơn.

Tập Lái
6/10/16
35
5
8
43
Giá thì chắc sẽ nhỉnh hơn với các em cùng dòng, nhưng nếu với dáng và máy như hiện tại thì cũng hợp lý thôi. Nội cái dáng cũng đã có thể chấm cho em Brio này thêm vài điểm

Tập Lái
6/10/16
43
6
8
42
Hôm livestream nhìn dáng em nó nét giống Jazz nhất, nhìn cũng khá thuận mắt, phần đuôi dù cụt nhưng bộ đèn nhìn nét hơn so với các anh như ban mai

Hạng B1
6/10/16
75
13
8
41
Nếu nhập thì chắc chắn giá sẽ cao hơn so với các em cùng dòng, dự có thể bằng hoặc nhỉnh hơn Jazz cơ bản. Nhưng nếu với style và tính năng của em nó hiện h, nhà cụ nào có điều kiện thì cũng ko thành vấn đề