Hạng B2
19/6/16
117
12
18
33
Với mấy cụ sân nhỏ hay đỗ trong chung cư, ở nội đô thì lái con này có lý. Dáng mạnh mẽ hơn các em cùng dòng nhiều, nhìn phát là hút mắt ngay. Giá tốt tí thì ngon.

Tập Lái
23/10/18
19
2
3
42
Giá chênh tí với mấy em cùng dòng cũng chả sao, đừng chênh quá nhiều là được, hiện h trong dòng A style, form như em này cũng ít, dự là sau Brio các anh dòng A cũng sẽ chăm chút dáng hơn.
Em cũng thấy vậy, có cạnh tranh sẽ có tiến bộ, dòng A trước h em cứ thấy nó đơn giản nhìn ko có nét riêng, Brio về có khi sẽ kéo thêm các anh khác thay đổi thiết kế. Con Brio Prototype cả đầu hay đuôi em thấy nhìn cũng khá hợp nhãn, giá hợp túi tí thì ngon lành

23/10/18
9
3
3
56
Anh Honda năm nay chăm chỉ, dòng nào cũng có xe mới về. Giá luôn chênh so với anh cùng dòng, nhưng nhìn khách quan thì con nào cũng được cả dáng và tính năng, màu sắc cũng đa dạng, không gian ghế ngồi trước h cũng là thế mạnh. Cụ nào có kinh tế thì nhìn cũng sẽ thấy đáng.

Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Vừa thấy thông báo các Đại lý nhận cọc 20tr em Brio. Giá dự kiến bản tiêu chuẩn 380 tr, bản cao nhất 480 tr.
Em nghĩ bản thấp nhất giá vậy có thể cạnh tranh được với Wigo 350 tr.
Còn bản cao nhất mà giá đó thì hơi quá...gần sang hạng B rùi.

Hạng B1
15/10/14
86
26
8
Chờ Brio, chờ ngồi thử em nó, dáng nhìn và chấm em nó từ MTS, dòng A mà được như em này đi cũng thấy sướng.

Hạng B1
19/10/14
95
27
18
Vừa thấy thông báo các Đại lý nhận cọc 20tr em Brio. Giá dự kiến bản tiêu chuẩn 380 tr, bản cao nhất 480 tr.
Còn phải xem em cao nhất có những gì, chứ dáng dòng A mà như con này thêm phụ kiện đủ tí thì giá đó em thấy vẫn có nhiều cụ triển tới thôi.

Hạng B2
11/6/16
117
16
18
43
Giá con thấp nhất như cụ nói em cũng thấy con này cũng có tiềm năng rất lớn. Căn bản Honda bản thường cũng dư sức xài đi các nhu cầu thông thường rồi.

Hạng B1
11/6/16
86
10
8
45
Đợi thông tin chi tiết, giá công bố rồi quyết chuẩn nhất. Dòng A, B h các cụ đi nhiều nhất, máy tốt, phụ kiện đầy đủ thì ko thiếu nhưng được cả thêm phần dáng, nhìn ko ngán như con Brio thì cũng ít. Giá tốt tốt tí thì chuẩn hơn.

Hạng B1
20/6/16
85
15
8
43
Con này giới thiệu ngay khi đang thiếu mấy em dòng A xinh tươi, xem dáng cũng đầy triển vọng. Màu tươi như Jazz, nhìn thích mắt hơn. Giá tầm 350 - 400 em thấy dễ triển nhanh.