Hạng B2
11/6/16
118
14
18
42
Lần này con Jazz, Brio với Civic type R chiếm hết spotlight, nhiều cụ thử mấy ẻm, nên em có dịp ngồi thử con HRV :)) hàng 2 ngồi rất vừa chân, gối cách hàng 1 cả một khoảng, táp lô thì dù ko phải gu nhưng em thấy cách bố trí ổn, hợp lý.

Tập Lái
10/4/18
12
0
1
29
Nhìn ngoài con này đẹp hơn, cá nhân em là thế, nội thất thì em thấy đúng là tùy gu, em cũng ko có ý kiến táp lô còn này, chỉ ngồi thử hàng ghế lái và hàng 2 thì thấy em nó thoải mái, trần cao nên không gian trong xe nhìn cũng thoáng hơn.

Tập Lái
23/10/18
9
4
3
47
Nội thất thì với em trên mức ổn, tùy mắt mà nó đẹp hay ko. Còn em thì thích mâm của em này với cái đuôi nhìn gọn gẽ, ko bị thô hay bè bè,

Tập Lái
23/10/18
6
0
1
36
Xe phổ thông như thế tương đối rồi, em thấy ngoại thất nổi bật hơn mấy em cùng dòng rồi. Con này để màu trắng hoặc đen sẽ ngon hơn. Nội thất thì em giống các cụ, ở mức chấp nhận được, miễn là cách sắp xếp dễ dàng sử dụng thôi.

Hạng B2
14/10/14
118
16
18
Nhìn chung xe Honda từ đời civic gen 10 dáng con nào cũng thuộc style mạnh mẻ, góc cạnh, mấy em này chịu khó tìm đồ, độ lên thêm, nhấn nhá vài chi tiết là dễ dàng lột xác.