Tập Lái
23/10/18
19
2
3
42
Thay được cái logo màu đỏ phía đầu càng đẹp nữa :)) ko được ngồi thử, nhưng nghía ngoài ở cự ly gần thì em này đúng là nổi bật nhất trong dòng C rồi.

• Like
Reactions: De Red
Tập Lái
23/10/18
21
9
3
45
Thay được cái logo màu đỏ phía đầu càng đẹp nữa :)) ko được ngồi thử, nhưng nghía ngoài ở cự ly gần thì em này đúng là nổi bật nhất trong dòng C rồi.
Để đó em thấy cũng đẹp mà cụ, đồng bộ với lazang. Con này mà đi mấy màu đen, đỏ thì càng đẹp nữa. Ko đủ thóc nhưng nội nhìn em nó cũng đủ sướng.

• Like
Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Thích bộ đèn trước của em nó quá, con này ko biết giới thiệu thế thì có được cụ Honda mang về ko?

Hạng B2
14/10/14
118
16
18
Năm sau em Brio và em này (có thể) đổ về VN, nhưng so với Brio là dòng phổ thông thì em nghĩ em này về cũng là số lượng giới hạn và cho các cụ có nhu cầu. Em này vừa có nét, vừa bảo là xe cầu trước nhanh nhất thế giới thì em nghĩ đi ko đụng hàng càng thích

• Like
Tập Lái
23/10/18
6
0
1
36
Con này đợt MTS nhìn hơi bị ghiền, nhìn phần đuôi trực tiếp rất mang dáng mấy em thể thao, nhưng nếu có thể thì trưng màu đen hay đỏ thì nhìn càng thích :D

Tập Lái
10/4/18
12
0
1
29
Civic hiện tại ko ít cụ đi, dáng cũng thuộc hàng khỏe, mạnh mẽ nhưng đúng là con type R này nhìn trực tiếp có cảm giác rất khác :D

23/10/18
9
3
3
56
Nói các dáng Honda gần đây đều ảnh hưởng lẫn nhau nhưng ở mỗi em đều vẫn có điểm khác biết, như con này em thích phần ống xả với cái phần đèn Led, giá mà đẹp chút nữa, đủ thóc lúa thì chắc nhiều cụ cũng ráng đu, rước em này về đi làm hay làm vài bận đi xa trên cao tốc thì càng thích nữa =))

Hạng B2
11/6/16
118
14
18
42
Em này xác định là về số lượng rồi, nhích được em này thì quá thích. Ko nhích được thì đành ngồi xem các cụ thôi,

Hạng B2
11/6/16
123
7
18
35
Nói anh Civic nhà Honda là con xe chất thể thao nhất ko sai, nhìn lazang với ống xả thôi cũng muốn rục rịch cái túi vì em ấy.

Hạng B2
11/6/16
122
13
18
42
Nếu không phải đã xác định từ tước với vợ là mua city, thì em cũng muốn lái con này. Bản thân con city chạy ổn định, về ngoại hay nội thất cũng ngon lành nhưng so với thần thái thì mấy cụ hay nghiên cứu xe như em lại thích civic hơn.