Hạng B2
23/11/07
119
0
16
41
Sai Gon
www.giaiphapmang.com.vn
truongduy nói:
Cảnh báo gì kêu vậy bác, hồi đó xe cũ nhà em toyota 1.3 cũng lên được tầm này. Nhìn chung KIA đời này em thấy bền khiếp sửa chữa lại rẻ nữa.
Xe có cảm biến tốc độ, trên 120km, tự nhiên nghe tiếng bíp..bíp..bíp... hạ xuống dưới 120km/h thì hết nghe kêu
jungle nói:
Kia Pride ngon bổ rẻ. Nhưng có điều do bánh nhỏ quá nên chạy nó bồng bềnh lắm, khi đường xấu, xe bác lên 135 là máy khoẻ đó.
em cũng nghĩ vậy, vì xe nhà ít đi, tuy gần 6 tuổi nhưng vẫn ngon cơm, đó là em bật máy lạnh luôn đó bác.

Hạng B2
13/11/08
408
832
93
NHÀ TUI
bác ơi 9000 obama là bao nhiu vậy bác tính ra vnd cho em tham khảo em củng thik dòng xe này lắm mà chưa đủ lúa !!!! đời thấp quá thì tả tơi còn đời cao như xe của bác thì lại phân vân nhìu thứ ..

Hạng B2
23/11/07
119
0
16
41
Sai Gon
www.giaiphapmang.com.vn
gunngard nói:
bác ơi 9000 obama là bao nhiu vậy bác tính ra vnd cho em tham khảo em củng thik dòng xe này lắm mà chưa đủ lúa !!!! đời thấp quá thì tả tơi còn đời cao như xe của bác thì lại phân vân nhìu thứ ..

Theo thời giá tại lúc mua quy ra VNĐ là 150tr, 7tr sang tên phí trước bạ nữa bác.

Hic, con xe của Bác đẹp quá. Em cũng có 1 em nhưng hơi già dời 95, bây giờ nhìn thấy nản quá không muốn mông má cho em nó nữa. co Bác nào ở Đaklak làm xe này thi tư vấn cho em với nhé.
Cảm ơn các bác nhiều.

Hạng B2
23/11/07
119
0
16
41
Sai Gon
www.giaiphapmang.com.vn
Dubitran nói:
Hic, con xe của Bác đẹp quá. Em cũng có 1 em nhưng hơi già dời 95, bây giờ nhìn thấy nản quá không muốn mông má cho em nó nữa. co Bác nào ở Đaklak làm xe này thi tư vấn cho em với nhé.
Cảm ơn các bác nhiều.

Thanks bác, em đời 95 vẫn còn ngon mà bác. Tiết kiệm chi phí xăng cộ dữ lắm

ericnguyen133 nói:
Dubitran nói:
Cảm ơn các bác nhiều.

Thanks bác, em đời 95 vẫn còn ngon mà bác. Tiết kiệm chi phí xăng cộ dữ lắm

Cảm ơn bác, xăng thì tiết kiệm tuyệt vời, máy thì rất ngon em vẫn thường xuyên cho em nó đi Du lịch Nha trang, Bình Định, Sài gòn, Phan thiết, Đà lạt mà nó khoẻ ru chẳng bị ho nhứt đầu sổ mũi gì cả, chỉ cái tội dàn đồng nó già nên hơi yếu, em đang tính làm đồng lại nhưng không rành và cũng không biết chỗ nào làm uy tín cả nên chưa làm được.