Hạng B1
12/3/11
98
1
8
Chìa khoá xe forte (Loại gập 3 nút bấm cho xe số sàn) của Mình bị bể vỏ cao su chõ nút bấm, nhưng PCB mạch vẫn hoạt động tốt,
Bạn nào dư vỏ chìa or bán vỏ PM giá bán cho Mình với,
Ps: Chìa mình giống như ảnh này
0966 98 3939

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/11/11
6.439
8.309
113
Phá hay quăng cho cố vô rồi chê dỏm, chắc bác phải cho xe lu cán qua nó k bị gì mới khen nó à
Xe e cũng Forte, bà cả quăng 1 phát banh luôn ( mà cái vỏ k sao ), lấy lại găn từng miếng vô vẩn như củ

Hạng B2
26/12/13
457
371
63
Quận Bình Tân
truonghd nói:
Phá hay quăng cho cố vô rồi chê dỏm, chắc bác phải cho xe lu cán qua nó k bị gì mới khen nó à
Xe e cũng Forte, bà cả quăng 1 phát banh luôn ( mà cái vỏ k sao ), lấy lại găn từng miếng vô vẩn như củ
bác làm gì để bác cả nóng mà quăng thế

em cũng chìa MT đây, nhóc 3 tuổi nhà em cứ đi đâu là cầm chìa khóa, nó quăng ầm ầm mà đâu có thấy gì, dự cuối tháng qua bác Tám mua cái bao gia cho em nó chứ tội

Hạng B1
12/3/11
98
1
8
truonghd nói:

Hạng B1
12/3/11
98
1
8
Bác truonghd đọc bài cho kỹ nhé:
1/ Chìa của xe Forte vỡ bể chỗ nút bấm, Cái này Bác dùng ngón tay, rồi BẤM vảo Bác hiểu chưa? làm sao mà PHÁ với QUĂNG???
2/ Mình viết bài mong Anh Chị Em nào biết chỉ giúp để mua, còn không biết thì xem bài cho kỹ cũng chưa muộn đâu!

Chìa khoá xe forte (Loại gập 3 nút bấm cho xe số sàn) của Mình bị bể vỏ cao su chõ nút bấm, nhưng PCB mạch vẫn hoạt động tốt,
truonghd nói:

Hạng D
4/2/10
3.389
29.711
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
Cái nút bấm bị toét mặt mũ ra thôi. Lởm bà cố. Chìa xe em cũng bị, bị xong mới đi mua bao da chỗ bác 8... Em bóc miếng mũ cùi mía đó ra luôn, lấy miếng giấy cuộn vào, nhét vô đó rùi cho vào bao da, bấm cũng ngon lành. Có cái tháo cái bao da ra thì thôu rồi luôn.mấy xe đời sau và cả xe AT hình như chỗ nút bấm làm bằng croom hay thép j đó nên ko bị lủng!

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
50
Ô Cấp
baangroup nói:
Bác truonghd đọc bài cho kỹ nhé:
1/ Chìa của xe Forte vỡ bể chỗ nút bấm, Cái này Bác dùng ngón tay, rồi BẤM vảo Bác hiểu chưa? làm sao mà PHÁ với QUĂNG???
2/ Mình viết bài mong Anh Chị Em nào biết chỉ giúp để mua, còn không biết thì xem bài cho kỹ cũng chưa muộn đâu!

truonghd nói:
Ok lão Cởi Truồng đọc chưa kỹ òi….
Cái kiểu nút cao su này xe nào cũng thế bác ui….Phải dùng phần thịt của ngón tay để bấm thì nó rất bền, nếu hay dùng móng tay để bấm thì nó rách nhanh lắm….Của bền tại người thui….

Hạng B1
10/4/08
91
0
16
50
Em cũng bị như bác và đang đặt bác baoha.vn một cái silicon như này:)