Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN
RE: Vợ em từ thẩm mỹ viện về

Biển đẹp wá bác àh. Nhưng nếu bóc biển dán hông ra thì sao nhỉ ?

Em thấy xe gia đình dán biển bên hông có vẻ kỳ.
Xin lỗi bác nghe.

Xấu quá, xấu quá, xấu hổ quá! Các bác cố gắng keep Styling một chút đi nào....Đen thì đen hẳn, Silver cho ra Silver, còn INOX khắp nơi thì QUÊ lắm rồi.....Không quan tâm bác bị thằng nào hôn, hay là bác cắm đầu vào...đít nhà ai...nhưng mà thiển ý của em:
1. Thay la răng to hơn, có thể là 225/55 R16.
2. REMOVE mấy cái INOX rẻ tiền ấy đi, còn cản trước sau thì hoặc là cản to tổ bố cho chắc ăn, hoặc là chơi.....trần luôn, không có đi.....bao, bọc gì cả!
3. Cố gắng giữ tông màu đen cho chuẩn, không chơi dán thêm đề can nhãn hiệu, chấm phá gì cả bác ạ, thậm chí REMOVE cả mấy cái LOGO TOYOTA với lại INNOVA đi, ai mà chẳng biết bác chạy xe MADE IN VĨNH PHÚC...
Chúc bác vui...Làm được đến đâu thì làm nhé!

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Bắt quả tang bác câu bài nhé! Bác tập lái nên phát biểu thế, nếu bác theo dõi xuyên suốt diễn đàn em nghĩ chắc sẽ khác.
Các bác có chê thì em cũng chả trách gì, nhưng cái chủ đề này em post lên với lý do khác, ae ai cũng rõ

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Chúc mừng bác Puma đoàn tụ với vợ nha ;)
Em thấy hinh` như sau khi thẩm mỹ lại. con vợ bác trông nó đẹp ra thêm á ;)
Chúc bác lái xe an toàn và xe luôn luôn bóng đẹp ;)

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên

Trích đoạn: discovery

Biển đẹp wá bác àh. Nhưng nếu bóc biển dán hông ra thì sao nhỉ ?

Em thấy xe gia đình dán biển bên hông có vẻ kỳ.
Xin lỗi bác nghe.
Qui định nó bắt xe 7 chỗ trở lên phải dán mà, bác thấy kì là sao? Hay là khi bị vịn bác giải thích là em thấy kì nên không dùng? [:-]

Hạng B1
14/8/06
93
23
8

Oh ! Có qui định như thế hả các bác ? Hèn gì mấy hôm thấy xe đang đẹp mà lại chơi thêm hàng biển số hông thấy kỳ kỳ. Các bác có chắc là qui định không để em còn liệu !!!

Tập Lái
25/8/06
23
0
0
otosaigon.com

Em cũng đang quan tâm em này, mà bác moto ăn nói gì kỳ vậy, em là nữ mà em còn muốn nổi nóng nữa là.
Em thấy em này cũng tạm, xe để nguyên bản thì sẽ xấu, độ lên chút chút như bác puma vừa hợp túi tiền nhưng trông lại xinh