Tập Lái
22/12/11
38
19
8
Edstachem (M) SDN BHD
Chào các bác, xe em hôm nay phát hiện bị kêu lạch cạch ở dưới gầm khi xoay vô lăng qua điểm giữa của vô lăng. Và thêm nữa là khi đi tốc độ thấp qua đường sóc có tiếng kêu lục cục ở bên ghế phụ. Em có tìm hiểu sơ qua mạng thì thấy lỗi thứ hai là do bạc đạn thước lái.

Các bác già làng tư vấn giúp em garage uy tín trong khu vực tphcm để em bảo trì hệ thống lái và sữa hai lỗi đề cập ở trên. Em ở khu nguyễn thiện thuật quận 10. Em cảm ơn truoc các bác nào giúp em nha.

• Like
Reactions: nopainnogain
Hạng C
14/8/13
529
303
63
hàng làm mấy vụ này toàn thay nguyên cụm không bác ơi. Em có tìm hiểu trên interrnet thấy anh em toàn ra garage ngoài để trị lỗi này.
thay thì cung thay đồ hãng, thay roi thi het hẳn. Còn sửa thì có thể van bi tiep váo 1 thời gian nào đó. Vậy đấy. Ga ra thì cũng kinh doanh, cung muon thay để kiếm lời bác nhỉ

• Like
Reactions: BACKHAND_POWER
Hạng D
17/8/09
3.328
29.438
113
TP.Thủ Dầu Một-Bình Dương
Chào các bác, xe em hôm nay phát hiện bị kêu lạch cạch ở dưới gầm khi xoay vô lăng qua điểm giữa của vô lăng. Và thêm nữa là khi đi tốc độ thấp qua đường sóc có tiếng kêu lục cục ở bên ghế phụ. Em có tìm hiểu sơ qua mạng thì thấy lỗi thứ hai là do bạc đạn thước lái.

Các bác già làng tư vấn giúp em garage uy tín trong khu vực tphcm để em bảo trì hệ thống lái và sữa hai lỗi đề cập ở trên. Em ở khu nguyễn thiện thuật quận 10. Em cảm ơn truoc các bác nào giúp em nha.
Em tư vấn cho bác ngay và luôn... Xe bác qua chổ sóc kêu lụp cụp thì bác phải thay cái phuột trước. Xe em bữa cũng y vậy, thay cái em ru...

• Like
Reactions: BACKHAND_POWER
Hạng B2
9/6/15
108
28
28
32

xe bác xe gì ... nếu bác cần e tới nơi kiểm tra dùm bác