Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Mình muốn thay vỏ xe cho Hyundai Sonata,bằng vỏ Kumho đời mới,sản xuất ở Bình Dương VN,vậy có bác nào có xài rồi,cho xin ý kiến hoặc xài vỏ nào khác dựa trên tiêu chí,chống ồn,bền bỉ và..tiết kiệm,cám ơn các bác trước,mình lót dép ngồi hóng Cao kiến!

Hạng B2
10/8/14
158
73
28
37
Ho Chi Minh City, Vietnam
Tổng thiệt hai 4 cái 3st là bai nhiu bác,gắn vào bớt hẵn tiếng mặt dường vọng lên không ?e đang tính tự mod chống ồn gầm cho xe nè.co bác nào làm chuột bạch chưa chia sẽ cho e với

Hạng D
21/10/14
4.304
7.150
113
Vung Tau
Tổng thiệt hai 4 cái 3st là bai nhiu bác,gắn vào bớt hẵn tiếng mặt dường vọng lên không ?e đang tính tự mod chống ồn gầm cho xe nè.co bác nào làm chuột bạch chưa chia sẽ cho e với
3.75tr 1 lốp 225/45R18 bác....về độ êm thì không phải bàn nữa bác, em thay cho cả Fọt tè và Xôi nát đều không có gì để chê hết ạ.....xét về êm thì Primacy gần như vô địch rồi! Mỗi tội giá cao nên thay cũng khá buốt ruột!:(
Chống ồn theo em là vô vọng, vì bản thân cái xe đã được xử lý khá tốt rồi, ồn là do bộ lốp theo xe nó cứng quá, thay 1 bộ lốp êm là êm ru thôi...
Với mức giá khoảng 2.3tr (rẻ hơn Mic tới 6tr cho bộ lốp) thì Kumho VN cũng khá ổn đó ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Lx. confirmed
Hạng C
11/2/14
611
1.535
93
34
Sài Gòn
Bác LX xài Michelin gì vậy? Nhìn như PS3?
Em cũng ko rõ nữa hi :d hình như là con primacy như bác, đi cũng êm.
hồi e ra thay bên đó còn tư vans bảo em dùng continental của đức chắc cũng ok.