Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Có nằm đường sôi nước ko bác
Câu trả lời ngay trong bài comment của em đó :p. Siena/Albea két nước rất nhỏ nên chuyện bị sôi nước ở nước khí hậu nóng như VN là khó tránh...

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Câu trả lời ngay trong bài comment của em đó :p. Siena/Albea két nước rất nhỏ nên chuyện bị sôi nước ở nước khí hậu nóng như VN là khó tránh...
Ông bạn anh bán nó bao nhiêu vậy

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Bác nên mua con này và còn dư tiền bảo dưỡng ăn nhậu phủ phê... nghĩ sao mà mua xe 100tr về mà nuôi nó báo cô ah.. xe ko nuôi mình thì ko nên mua
Với 100 triệu trong tay các bác mua được xe cũ nào?

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Xe đó kỉ niệm của người ta nên không bán bác ơi.:p
Vậy là vẩn còn ôm ah. Nhưng em vẩn muốn nhìn thử siena/albea của ông bạn bác. Bác có diệp chụp vài tấm em xem vs. Thanks bác

Hạng C
26/9/15
732
786
93
36
Vậy là vẩn còn ôm ah. Nhưng em vẩn muốn nhìn thử siena/albea của ông bạn bác. Bác có diệp chụp vài tấm em xem vs. Thanks bác
Ok. Có gì sẽ chụp và đào mộ thớt này cho bác coi.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Nhớ con CD5 không trợ lực lúc tập lái. Hết xe nên thầy nói lấy chiếc này chạy tạm, làm được mấy vòng xuống nói với thầy:
Trò: nãy giờ em toàn chạy 1 tay thôi
Thầy: ôoo nay mày tay lài lùa rồi
Trò: không phải thầy ơi, 1 tay lái còn 1 tay quẹt mồ hôi
Thầy: ơooo sao vậy?
Nói thẳng là không có trợ lực thì nó nặng pà cố luôn. nhìn xe giống như máy cày
Ha ha. Vậy chắc Bác hoặc rất nhiều Bác chưa nếm mùi cách đây hơn chục năm thời mình học Bằng C bằng Zin130 tiểu đội xe không kính bên Quân Khu V (tại vì hết hồ sơ B2 nên quất luôn C :D) Khoá mình là khoá đầu tiên áp dụng thi sa hình cảm biến đấy. trước khi ra xe sáng nào mỗi nhóm cũng có vài a to khoẻ (trong đó có mình:p) Ra .... quay tay cho máy nổ. Quay nặng bà cố, Anh nào lơ mơ mà quay chưa đủ vòng tua thì nó giật ngược lại nhẹ thì trật tay, bong gân, nặng hơn thì sái hàm và mình cũng từng chứng kiến một cậu nhóm bên cạnh văng luôn cái răng ra ngoài :eek:. Xong giai đoạn nổ máy 2 cậu học viên với 1 thầy giáo quân đội mặc đồng phục chính cống ngồi vào cabin "siêu xe".Vì Côn, số, phanh... mọi thứ trên xe thì như bà già sắp rụng răng nên tắt máy thường xuyên nên lúc mấy ae phân công nhau.... cầm sẵn cần quay máy, trời thì nóng như đổ lửa mà trên xe chỉ có một cái quạt con cóc huyền thoại nhưng ko chạy đc. Đến bài dừng xe và khởi hành ngang dốc thì lúc nào cũng có một a cầm cần đi theo xe để quay máy, đi học về mà mệt như đi phụ hồ, hai bắp chân thì Bầm tím vì .... thầy Véo :p. Sau này gần cuối được ra xe Isuzu thì ko còn nv nữa. Nghĩ lại tuy cực nhưng mà nhiều kỉ niệm vui. Mà công nhận mấy Ông thầy bên Quân đội thời đấy dạy nghiêm khắc kinh.