Hạng B2
8/9/15
275
249
48
43
Theo các bác, với 700 triệu nên mua xe 5 chỗ nào?

Chào các bác, em cần tư vấn mua xe cũ phục vụ cho gia đình, đi loanh quanh thành phố và thỉnh thoảng cuối tuần đi chơi xa thành phố 1-2 hôm, em thích xe rộng rãi (5 chỗ) vì ông chồng cao 2m hơi to con, ngân sách tầm 700 triệu quay đầu thôi. [pagebreak][/pagebreak]

Các bác tư vấn giúp em với, em cám ơn rất nhiều (em sn 77)

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: NhaFordBT
Tập Lái
3/11/16
2
12
3
Xe cũ tầm 700 triệu đổ lại có rất nhiều sự lựa chọn, do nhu cầu gia đình và không gian rộng rãi em nghĩ Bác có thể tham khảo thử các dòng SUV đời 2014-2015 như Kia Sorento hoặc Mazda CX-5 đi ạ. Nhưng với tình trạng mưa gió, ngập lụt các nơi như hiện tại thì em khuyên Bác ráng nhịn một thời gian vì mua xe cũ bây giờ rủi ro là rất cao. Nếu được thì Bác xem xét khả năng lên xe mới luôn đi ạ, tầm tiền này thì chỉ có 2 lựa chọn đáp ứng được yêu cầu của Bác là: Hyundai Elantra 1.6AT (lăn bánh khoảng 680tr) và Kia Cerato 1.6AT mới (lăn bánh khoảng 720tr). Chúc Bác ưng ý với lựa chọn của mình.

• Like
Reactions: cherry.sg1980
Hạng B2
8/9/15
275
249
48
43
Xe cũ tầm 700 triệu đổ lại có rất nhiều sự lựa chọn, do nhu cầu gia đình và không gian rộng rãi em nghĩ Bác có thể tham khảo thử các dòng SUV đời 2014-2015 như Kia Sorento hoặc Mazda CX-5 đi ạ. Nhưng với tình trạng mưa gió, ngập lụt các nơi như hiện tại thì em khuyên Bác ráng nhịn một thời gian vì mua xe cũ bây giờ rủi ro là rất cao. Nếu được thì Bác xem xét khả năng lên xe mới luôn đi ạ, tầm tiền này thì chỉ có 2 lựa chọn đáp ứng được yêu cầu của Bác là: Hyundai Elantra 1.6AT (lăn bánh khoảng 680tr) và Kia Cerato 1.6AT mới (lăn bánh khoảng 720tr). Chúc Bác ưng ý với lựa chọn của mình.
Cám ơn bác nhiều

Hạng B2
8/9/15
275
249
48
43
Bên em đang có dòng xe Ford Ecosport gầm cao, chỗ ngồi rộng rãi thoải mái, phiên bản 1.5 Titanium bên em full option giá lăn bánh chỉ với 710tr thui nha bác. Em mời bác tham khảo thử em này nha. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và luôn nha. Em cám ơn bác ^^.
đại lý của bác ở đâu ?

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Hình như bạn là nữ, vì vậy tốt nhất cần nhờ người quen có hiểu biết về xe tham khảo và tư vấn. Mua xe chúng ta phải bỏ ra số tiền tương đối lớn vì vậy bạn phải cần một số hiểu biết về xe mới có thể chọn cho mình một chiếc xe phù hợp và bền bỉ.
1. Thương hiệu xe.
2. Model xe.
3. Sở thích
Bạn có 700 triệu hoàn toàn có thể mua một chiếc xe mới tương đối rộng rãi, chứ không nên mua xe cũ (rủi ro rất cao.) bạn nhé.

Hạng B2
28/7/18
462
99
28
TPHCM
benthanhford.com.vn
Em cần mua xe cũ gia đình sử dụng, đi loanh quanh thành phố và thỉnh thoảng cuối tuần đi chơi xa thành phố 1-2 hôm , thích xe rộng rãi ( 5 chỗ ) vì ông chồng cao 2m hơi to con, ngân sách tầm 700 triệu thôi .
Anh chị em tư vấn dùm mình đi , cám ơn rất nhiều (em sn 77 )
Trong tầm tiền 700tr mình có thể sở hữu 1 em Ford Ecosport mới đi ngon lành luôn đó bác chủ thớt ơi
Nếu bác gần Tân Phú có thể ghé em uống ly cf và trao đổi thêm về xe nha
Cảm ơn bác

Hạng B1
22/1/15
53
13
8
Long Khánh - Đồng Nai
vl Ford Ecosport
Bên em đang có dòng xe Ford Ecosport gầm cao, chỗ ngồi rộng rãi thoải mái, phiên bản 1.5 Titanium bên em full option giá lăn bánh chỉ với 710tr thui nha bác. Em mời bác tham khảo thử em này nha. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và luôn nha. Em cám ơn bác ^^.
vl Ford Ecosport "chỗ ngồi rộng rãi thoải mái", con này crossover hạng B chật không thể nào chịu nổi.