Mọi cho em 1 chấm với ạ

• Mazda 3 2.0

Bình chọn: 25 20,0%
  • Elantra Sport

Bình chọn: 66 52,8%
  • Ford Focus titanium

Bình chọn: 34 27,2%

• Total voters
    125
Hạng B2
27/10/17
111
129
43
39
Thánh này chắc bạn bè hay anh họ dqmtrieu. Xe toy nó là thùng tôn thùng giấy chứ đi sơ với xe Mỹ.
Gửi bác chủ đọc bài này mà cân nhắc. Tầm tiền đó nên mua bán tải mà xài.
1. Đúng giá trị nhất của xe. Mấy con sedan ơt vn giá toàn dưới 15k usd, nước ngoài nó gọi là xe rác k hề có chuyện an toàn mẹ gì hết đâu. An toàn phải từ 25k usd trở lên. Còn về vn nó bị tax và hãng nó ăn dày quá nên lên giá gần tỉ bạc.
2. Duy có bán tải là éo phải lo xăng E5 hay A95 vì chạy dầu nha. Ngoài ra ông cụ có tuổi rồi thì khắc thích về quê, có cái thùng phía sau chất cây cảnh , mấy con gà con vịt, bó rao, tạ lúa là chuẩn hàng nhất.
Links tham khảo nè bác.
Links
Triệu Đặng Quốc Minh = dqmtrieu, hắn đó chứ ai

Hạng F
29/10/14
8.500
11.137
113
Thánh này chắc bạn bè hay anh họ dqmtrieu. Xe toy nó là thùng tôn thùng giấy chứ đi sơ với xe Mỹ.
Gửi bác chủ đọc bài này mà cân nhắc. Tầm tiền đó nên mua bán tải mà xài.
1. Đúng giá trị nhất của xe. Mấy con sedan ơt vn giá toàn dưới 15k usd, nước ngoài nó gọi là xe rác k hề có chuyện an toàn mẹ gì hết đâu. An toàn phải từ 25k usd trở lên. Còn về vn nó bị tax và hãng nó ăn dày quá nên lên giá gần tỉ bạc.
2. Duy có bán tải là éo phải lo xăng E5 hay A95 vì chạy dầu nha. Ngoài ra ông cụ có tuổi rồi thì khắc thích về quê, có cái thùng phía sau chất cây cảnh , mấy con gà con vịt, bó rao, tạ lúa là chuẩn hàng nhất.
Links tham khảo nè bác.
Links
Bán tải là bán tải. Hãy để bán tải về đúng mục đích sử dụng của nó. Ghế dựng đứng, đi nảy tưng tưng, máy dầu gào như máy cày, khói đen như công nông đầu dọc, to cao lênh đênh, bất tiện. Một người đang đi bán tải cho hay
- với số tiền tích góp được như vậy em khuyên chủ thớt cân nhắc con attits. Nó đã được cả thế giới công nhận

• Like
Reactions: dep_lao
Hạng B1
14/2/18
86
51
18
40
Bán tải là bán tải. Hãy để bán tải về đúng mục đích sử dụng của nó. Ghế dựng đứng, đi nảy tưng tưng, máy dầu gào như máy cày, khói đen như công nông đầu dọc, to cao lênh đênh, bấy tiện. Một người đang đi bán tải cho hay
Troll em à :D. Khói khỉ, xung quanh rm bán tải đầy có khói gì đâu, phỉnh em à. Ghế dựng đựng thì tuỳ hãng nha kaka. Riêng khoản cao chạy vn sướng, khu e mà ngập toàn . ... Lút luôn bánh xe honda

Hạng C
2/6/16
823
838
93
38
Thím tránh con focus ra đi. Ford dịch vụ đã tệ mà còn lùm xùm vụ hộp số PS nữa. Làm con cerato, altis, mazda3 hay Elantra2.0 đều ổn.
Thánh quocminh00000 sao thớt nào cũng nói nhảm thế có được gì đâu nhỉ? Càng nói người ta càng coi thường.
bác cũng nói nhảm, Focus Titanium không dùng số Powershift nữa nhé! dìm hàng cũng hiểu biết tí!

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Trong 3 con thì M3 lành nhất, Elantra nhiều option và hầm hố dữ dằn nhất, Focus mạnh mẽ nhất, nhưng nhiều lỗi nhất.
Nếu là em thì em chọn M3 nếu chỉ có 3 lựa chọn.
Còn không thì em chọn bán tải, hehe.

• Like
Reactions: tenxo