Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
Volkswagen Polo Hatchback 2015 đã có mặt tại Showroom Volkswagen HCM và sẵn sàng cho sự lật đổ cũng như tràn ngập khắp đường phố Sài Gòn trong thời gian tới với mức giá cực kì hấp dẫn.

Hãy tới ngay Showroom Volkswagen HCM để trải nghiệm và cảm nhận nhé!

Tobe Continued...........

XIN CẢM ƠN!

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Em này nổi tiếng trên thế giới với bản máy dầu TDi siêu tiết kiệm nhưng về VN chắc ko dám đem máy dầu, thế là phải lấy sở đoản ra đấu với sở trường của Toy thì nghi là em này toi mất

• Like
Reactions: Pham1106VWVN
Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
Nhìn đẹp nhỉ ...nhưng chưa rõ tổng thể phần đuôi nhìn se dan lại giống Suv .
thêm hình đi Bác .

Hình của bác đây, về cơ bản Hatchback là thu nhỏ của SUV mà 5 của nên phần khoang hành lý và dáng đuôi tương tự nhau. Polo Hatchback nhìn kỹ sẽ thấy là bản thu nhỏ của VW Golf khá nói tiếng của Volkswagen.

Nội thất đây, không khác nhiều so với bản Sedan

• Like
Reactions: Langtugia1988
Hạng B2
10/7/14
211
176
43
32
Em này nổi tiếng trên thế giới với bản máy dầu TDi siêu tiết kiệm nhưng về VN chắc ko dám đem máy dầu, thế là phải lấy sở đoản ra đấu với sở trường của Toy thì nghi là em này toi mất

Bản bác nói là Polo TDI sử dụng động cơ 1.6 Tăng áp turbo. Bản về VN thì động cơ xăng 1.6L sử dụng chung với động cơ của Beetles 1.6L trước đây.

Còn nếu so sánh giữa POLO vs YARIS thì phải đánh giá nhìu khía cạnh, nếu khách hàng quan tâm và đã từng trải nghiệm qua thương hiệu xe Đức, chất lượng bền cứng, cảm giác lái tốt, an toàn cao, đầm xe ổn định thì họ sẽ chọn Volkswagen. Còn ngược lại, nếu mua xe theo số đông thì chịu nó cấn quá trình dài để thuyết phục họ vì Toy vào VN hơn 20 năm rồi mà. Hehe điều đó thực tế phải chấp nhận!

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113
- vw polo ngang với ford fiesta nhưng giá tại vn polo >>>>>fiesta nhiều.