Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Tin vui cho các bác đã và đang sử dụng Volkswagen.
Trước đây xưởng dịch vụ, bảo dưỡng, bảo trì, bảo hành, sửa chữa Volkswagen nằm ở Trạm thu phí cầu Phú Mý (Nằm trong dãy liên hợp các công ty Land Rover – Jaguar, Phú Mỹ Ford.)
Địa chỉ : Lô B1, đường C2, Khu công nghiệp Cát Lái 2, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh.
Chắc nhiều bác đi qua đây đều ngán ngẫm cảnh tắc đường, toàn xe Công lớn, chưa kể còn rất xa trung tâm thành phố. :confused::confused:
Thì nay Volkswagen Sài chính thức hoạt động thêm 1 xưởng sửa chữa nhanh tại trung tâm quận 1.
Showroom Volkswagen Sài Gòn - CN Trần Hưng Đạo.
Địa chỉ : 120 Trần Hưng Đạo , P.Phạm Ngũ Lão, Quận 1, Tp. Hồ Chí Minh
Volkswagen Sài Gòn Chính Thức Hoạt Động Xưởng Sửa Chữa Nhanh Tại Q1

Nằm ở vị trí trung tâm thành phố, rất tiện lợi cho bác nào ở khu vực : Q1, Q2, Q3, Q4, Q5, Q7, Q8, Q9, Q10... Showroom nằm trên trực đường lớn Trần Hưng Đạo với đoạn đường thông thoáng, nên việc di chuyển rất thuận lợi.
Với diện tích tổng thể 1000 m2 : Gồm khu trưng bày, phòng giao xe, Xưởng sửa chữa nhanh. Trong đó xưởng chiếm đến 500m2. Với 1 cầu nâng, trung bình xưởng hoạt động bảo dưỡng từ 5 - 7 xe/ngày.

Đúng với trách nhiệm sửa chữa nhanh. Nơi này hoạt động chính là : Bảo dưỡng , kiểm tra và check lỗi trên xe...
Mới hoạt động được 1 tuần nhưng em thấy nhiều bác đã mang vợ 2, vợ 3 ra đây để bảo dưỡng.Và nhận khá là nhiều ý kiến tích cực , vì nay bảo dưỡng không phải đi xa nữa, phục vụ nhanh chóng, không phải chờ đợi lâu, hài lòng vì sự đổi mới mạnh mẽ của Volkswagen. Mong là có nhiều xưởng như thế này trong cả nước :):) " Em cũng chia sẻ luôn :Hiện tại Volkswagen đã có 11 xưởng dịch vụ trên cả nước rồi ạ. Riêng tại Sài Gòn có 2 cái, trong đó có 1 Xưởng lớn nhất Việt Nam ạ " :p:p
Nên các bác yên tâm ạ.
Khi xe vào xưởng, các bác sẽ được Cố vấn dịch vụ tiếp nhận và tư vấn.
Quá trình bão dưỡng xe

Kỹ thuật viên đang kiểm tra và check lỗi trên xe.

Trang thiết bị máy móc cũng được đầu tư theo đúng tiêu chuẩn.

Trong thời gian chờ đợi xe bảo dưỡng các bác có thể chờ khu vực chờ xe trong showroom. Ở đây có quầy bar phục vụ nước và các tiện nghi khác, và khu vui chơi dành cho trẻ em,...
Bác nào không chê thì ới em ạ, có thể chia sẻ thêm nhiều về xe cho các bác, còn không nói chuyện phim cũng được ạ. :cool::cool:

Xe sau khi được bảo dưỡng kiểm tra sẽ xe được chuyển sang khu rửa xe và hút bụi, Kết thúc quy trình bảo dưỡng. Bàn giao lại cho khách hàng.
Vợ 2,vợ 3 ngon lành sáng bóng từ đầu đến chân mới bàn giao nha.;)

Ngoài ra, Thời gian tới tại đây sẽ có thêm phụ kiện cho các bác có nhiều sự lựa chọn Option đồ chơi thêm.

Em viết bài này nhằm chia sẻ thông tin mới về xưởng dịch vụ sửa chữa nhanh tại HCM có các bác đang đi xe Volkswagen biết để mai này đỡ mất thời gian chạy đi xa.Nếu chỉ là bảo dưỡng hay check lỗi thông thường. Cho các bác cảm thấy yên tâm hờn về dịch vụ của Volkswagen. Không phải như trước đây mua xe mà phải lo lắng nhiều về bảo trì bảo dưỡng xe.
Nói gì thì nói hết năm rồi, Chúc các bác cũng như Mod Os Một năm mới sức khoẻ, Anh Khang thinh Vượng. :)

Attachments