Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Gần đây chất lượng bài viết ko còn chất như trước nữa nên mình cũng ít còm, cái nào nói hơi quá thì mình mới vào nói vài câu. Cũng phải thông cảm diễn đàn cũng phải có nhà tài trợ mới hoạt động được nên cái nào khó quá bỏ qua vậy, chắt lọc những gì cần lấy thôi.
Tại em thấy cũng có nhiều cụ tâm huyết lắm, Nhưng không mai sở hở bị Mod cho vào Spam.
Cứ lặp đi lặp lại nhiều lần, họ cũng từ bỏ Os, hoặc ngại viết bài.
Em bình luận thế này cũng sợ bị sờ gáy quá.:(:(

Hạng D
12/11/14
1.345
1.699
113
Thật ra thị trường nào cũng khai thác được. Nhưng Việt Nam còn quá nhỏ, chưa cho họ thấy được nhiều, Nên mới thế.
Nhưng thời gian gần đây, VW Việt Nam liên tục đẩy doanh số, kèm theo mở 1 số Showroom từ Bác vô Nam.Tiêu chuẩn 3s,4s nên phía Đức đã cho người qua đào tạo, và hỗ trợ rất nhiều.
Đây là thời gian tiền cất cánh, nên hơi lâu. Bác yên tâm.
Tháng 9 mở showroom 4S tại Trường Chinh, TP.HCM sẽ phần nào cho các bác được sự yên tâm.
Mai này bọn em còn mang Škoda về VN nữa.
View attachment 777985
hehe, e này liên doanh của czech vơi đức. ben cz toàn lấy làm xe police. chạy cũng bền lắm.

Hạng B2
11/12/08
353
80
28
Thấy gì đâu mà cọc với kiếc! Điên đi mua xe coi hình!
nhất là passat đã làm 1 lần gắn mác B8 rồi!

Hạng B2
7/8/17
368
153
43
30
Tp Hồ Chí Minh
Thấy gì đâu mà cọc với kiếc! Điên đi mua xe coi hình!
nhất là passat đã làm 1 lần gắn mác B8 rồi!
Nếu bác có ý thật sự. E ib bác anh em xem xe.
B8 là em ấy phiên bản thứ 8 mà cụ đau có sai gi đâu ạ.
Passat về VN cả năm nay rồi, bác còn điều gi thắc mắc về ngoại thất của em ấy nữa ạ
Volkswagen sẽ biến mẫu xe Passat GT trở thành hiện thực

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/16
11.583
22.220
113
Pháp
Hiện Skoda hay cả Seat đều của VW (loại thấp hơn VW), giá thành sẽ rẽ hơn nhiều, nhưng nếu mua đồ của nó thì thường là phải trả thêm (cùng mẩu mã số liệu) tiền licence. Chỉ cần lấy số liệu và mua đồ của VW, trừ những món đặc biệt riêng của hãng như design thì khác phải mua chính hãng của nó.

VW tên là của bình dân, nhưng thật sự giá không bình dân như tên của nó,

Ngoài ra

Thật tế các dòng xe âu mỹ ai cũng nói là hư vặt, nhưng thật tế là không, vì nhà sản xuất nghĩ đến an toàn, bóng đèn đứt, sensor không chạy, nó đều hiển thị, các bạn nghĩ là trên cao tốc hay là lái đêm (dỉ nhiên là nước ngoài) rủi sensor thắng không hoạt động ngay cả đèn không cháy thì sẽ kinh khủng thế nào. Do đó người ta nói nuôi xe âu mỹ khá tốn kém là vì lý do đó, nhưng độ bền, an toàn thì nhiều hơn, Tuỳ các bạn

Hạng F
29/10/16
11.583
22.220
113
Pháp
Nếu bác có ý thật sự. E ib bác anh em xem xe.
B8 là em ấy phiên bản thứ 8 mà cụ đau có sai gi đâu ạ.
Passat về VN cả năm nay rồi, bác còn điều gi thắc mắc về ngoại thất của em ấy nữa ạ

Đúng vậy, Passat có nhiều đời bây giờ là đời thứ 8, về ngoại thất thì giống nhau, chỉ khác là đồ trong xe như thế nào, options có bao nhiêu, động cơ bao nhiêu mã lực, dầu hay xăng có FAP/DPF, phiên bản Connect, blue motion, carat, confort line , bussiness .... có những phiên bản giới hạn như Connect, Match (thường là xe nhỏ như Polo, Golf) nhiều đồ hơn

Phiên bản mới nhất của VW là Arteon (150 cho đến 280 mã lực) nhưng giá thành không rẽ