Theo các bác, bên nào SAI trong tình huống này?

• Chủ xe

Bình chọn: 11 6,8%
  • Chủ nhà

Bình chọn: 67 41,4%
  • Cả hai

Bình chọn: 84 51,9%

• Total voters
    162
Hạng B2
3/11/15
278
165
43
Cái suy nghĩ của bác cũng là suy nghĩ của đa số dân VN này đó, Đó cũng là lý do mà VN đến nông nỗi như ngày hôm nay đó.Đành rằng phản ứng của bà kia hơi quá, nhừng thằng khó kia đậu xe bít nhà người ta cũng cí suy nghĩ giống kiểu bác đó, coi mình là nhất, đếch cần biết có làm phiền ai ko

Các nước em thấy nhà nào cũng có mặt đường lớn, còn mình nhà có nhà không nên phải dùng chung, mà dung chung là phải phối hợp, tuyệt đối không gây ra thiệt hại lớn ah nghen bác :D

• Like
Reactions: vthanh6 and namosa
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Lần đầu thì được, lần 2 thì nhắc nhở , bác ok quá rồi :D
Taxi đậu trước nhà em hoài, em phối hợp với các ảnh rất nhịp nhàng :D
Có người coi nhà lun nha các bác :D
11g đêm bác gọi cảnh sát thì có mà mở nha. Nó sẽ ờ ờ, đc đc. Rồi đi ngủ, bác ở đó mà đợi.

Hạng B2
3/11/15
278
165
43
Cái suy nghĩ của bác cũng là suy nghĩ của đa số dân VN này đó, Đó cũng là lý do mà VN đến nông nỗi như ngày hôm nay đó.Đành rằng phản ứng của bà kia hơi quá, nhừng thằng khó kia đậu xe bít nhà người ta cũng cí suy nghĩ giống kiểu bác đó, coi mình là nhất, đếch cần biết có làm phiền ai ko
em thấy ai cũng sai mà :D , nhưng sai to nhỏ khác nhau :D
Em chỉ thương mấy anh Gara vất vả tấy mấy cái vết này :D
Thương Chị kia mất tiền nhiều quá :D
Thương anh chủ xe lần sau cất xe hơi đi xe máy cho lành :D
Thương cái xe hơi không được phục vụ nhân loại hết khả năng :D

• Like
Reactions: tmci5z6@1
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Lần đầu thì được, lần 2 thì nhắc nhở , bác ok quá rồi :D
Taxi đậu trước nhà em hoài, em phối hợp với các ảnh rất nhịp nhàng :D
Có người coi nhà lun nha các bác :D
Nhà bác có vỉa hè rộng, người ta đậu trên đường nên bác vẫn vào nhà được, thử xe nó đậu sát cửa mà bác không ra vào được bác có chửi cha nó lên không?. Đậu xe như vậy thì gọi là mất dạy. Đi xe hơi thì kiếm chỗ nào có người giữ xe để đậu, tuyệt đối không đậu trước cửa nhà người khác.

Hạng B2
3/11/15
278
165
43
Nhà bác có vỉa hè rộng, người ta đậu trên đường nên bác vẫn vào nhà được, thử xe nó đậu sát cửa mà bác không ra vào được bác có chửi cha nó lên không?. Đậu xe như vậy thì gọi là mất dạy. Đi xe hơi thì kiếm chỗ nào có người giữ xe để đậu, tuyệt đối không đậu trước cửa nhà người khác.

Vì tranh luận thế này mệt lắm, nên làm theo pháp luật nghen bác :D

Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Không lẽ nào phải sơn lại nguyên chiếc sao mà tới 13t ?
Camry VN sơn tại xưởng chính hãng dc báo giá 33tr, ở ngoài chắc rẻ hơn :D
Xe này sơn full chắc tầm 25tr bác à :D

• Like
Reactions: timtom
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Thế nào là ghen ăn tức ở vậy bác? Bác đậu cmn sát cửa nhà ngta đến xe máy còn chui ra không lọt thì 4b ra làm sao? Đến lúc cần đi đâu gấp kiếm lái xe ko ra thì bực ntn. Tốt nhất đậu thì đậu làm ơn để cái số đt lại có gì người ta còn gọi nhờ dời xe.
Hình như trên facebook có chụp lại hình hiện trường, thấy vỉa hè ở đó khá rộng chứ không phải chắn sát cửa? Chỉ là xe ô tô đậu lên bậc lên xuống của chủ nhà (cái này gặp anh Hải - Q1 là đập hết)

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Con mụ này cũng đúng rảnh, nguệch ngoạc nguyên chiếc xe cũng phải hết nửa tiếng và tốn 2 cây viết xóa, chắc chồng bả ngoại tình nên giận cá chém thớt. E như bả nếu muốn chơi mà để chủ xe ko biết thì tạt axit hoặc sơn thì nhanh gọn lẹ ko ai để ý. Tự nhiên mất 13tr vô duyên cho nửa tiếng ngu xuẩn.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Con mụ này cũng đúng rảnh, nguệch ngoạc nguyên chiếc xe cũng phải hết nửa tiếng và tốn 2 cây viết xóa, chắc chồng bả ngoại tình nên giận cá chém thớt. E như bả nếu muốn chơi mà để chủ xe ko biết thì tạt axit hoặc sơn thì nhanh gọn lẹ ko ai để ý. Tự nhiên mất 13tr vô duyên cho nửa tiếng ngu xuẩn.
Chơi như bác ác quá, lỡ nó bị tai nạn sao? Theo em tốt nhất là mua cọng xích khoá bánh xe nó lại để 1,2 ngày cho nó tởn. Không thì xì hết 4 bánh cho nó sợ. Mấy thằng khốn đậu bậy cũng cần dạy những bài học đích đáng, để nó biết rằng làm gì thì làm, đừng làm phiền người khác.