Hạng D
5/5/12
1.540
214
63
14
niềm đam mê
Có điều khoản nào trong LGT quy định xử phạt người vừa chạy xe mô tô vừa hút thuốc không mấy bác!
Nếu không thì em sẽ bổ sung vô kho luật rừng của em để em xử mấy người vô ý này.

Sáng nay.... bị tàn thuốc bay vào mắt!

Hạng C
14/4/11
519
578
93
ĐặngNguyễn nói:
Có điều khoản nào trong LGT quy định xử phạt người vừa chạy xe mô tô vừa hút thuốc không mấy bác!
Nếu không thì em sẽ bổ sung vô kho luật rừng của em để em xử mấy người vô ý này.

Sáng nay.... bị tàn thuốc bay vào mắt!

Nếu thêm được thì nên thêm luôn vừa chạy xe vừa nhổ nước bọt nữa bác. Ra đường gặp mấy ca này thì chỉ có nước tránh càng xa càng tốt thôi.

Hạng D
25/8/06
1.341
388
83
Gặp mấy ông vừa ra khỏi quán nhậu thì tránh xa, vừa chạy vừa phun phèo phèo

Hạng D
2/10/10
1.081
41
48
Nhổ nước bọt: vụ này em bị hoài, từ xe máy đến xe ..4 B. Có lần suýt nữa em cho ăn cục đá, may mà mấy vị khạc nhổ biết xin lỗi, cáu tiết không chịu được.:mad:

Hạng C
11/9/10
555
263
63
Lên án mạnh mẽ và phản đối quyết liệt các hành động thiếu ý thức như vậy.

Hạng B2
11/5/13
330
283
63
ghét nhất là nhổ nước bọt (em chưa nói đàm nhớt nha), nước bọt trong miệng nó, đi ngang đống shit hay đống rác tí ti mà thấy ghớm là nhổ phèo phèo, làm như vậy bọn nó nghĩ là sạch mồm hơn... em cật lực phản đối hành động éo ý thức này, ( trường hợp đàm nhớt trong họng thì theo em, nên tấp vào lề đànghoàng "khạt...phụt" xuống đất là ok nhất, tuy kém văn minh nhưng không ảnh hưởng nhiều đến người khác, nhất là gió không bay dính vào người khác....:p