Hạng B1
31/3/06
64
0
0
1. Lại mất đèn
Em vừa để con xe mới lấy dưới nhà - quay đi quay lại đã bị bọn vô phúc nhót mất quả đèn xin nhan. Bực thất đấy - ko biết là quả đèn đó bọn nó bán được bao tiền và ở đâu thì tiêu thụ cái hàng đó cơ chứ.
Các bác tư vấn hộ em là bây giờ kiếm đâu được quả đèn đó nhỉ, giá cả ntn? Xe em là santafe - 2003

2. Lại thêm 1 cái cửa sau - bỗng dưng ko mở được từ trong ra - bây giờ mang ra sửa ở đâu các bác nhỉ? Ko rõ bệnh này có sửa phức tạp lắm ko?

Hạng B2
29/10/06
188
0
0
HN
hanpcc.com.vn
RE: Vừa lấy xe, đã có chuyện bực mình

bác có thể giải quyết nhanh gọn như sau;

1- ra chợ Trời mua lại, có cả rổ, ychang luôn.
2- gạt lẫy child lock ngược lại tại cánh cửa.

Hạng B1
31/3/06
64
0
0

Cảm ơn bác hanpcc, em xử lý được vụ cái cửa rồi - đúng là ko biết có cái lẫy đó.

Hạng B2
7/9/07
146
0
0

Trích đoạn: hanpcc

bác có thể giải quyết nhanh gọn như sau;

1- ra chợ Trời mua lại, có cả rổ, ychang luôn.
2- gạt lẫy child lock ngược lại tại cánh cửa.
Bác Hanpcc nói đúng đấy, đôi khi mua lại cái của mình bị chúng lấy nữa đó:D

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Khổ thân bác, chưa vui trọn vẹn đã bực mình... thôi họp mặt anh em SF làm bữa xả xui đi bác :D[8D]

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: zuize

1. Lại mất đèn
Em vừa để con xe mới lấy dưới nhà - quay đi quay lại đã bị bọn vô phúc nhót mất quả đèn xin nhan. Bực thất đấy - ko biết là quả đèn đó bọn nó bán được bao tiền và ở đâu thì tiêu thụ cái hàng đó cơ chứ.
Các bác tư vấn hộ em là bây giờ kiếm đâu được quả đèn đó nhỉ, giá cả ntn? Xe em là santafe - 2003

2. Lại thêm 1 cái cửa sau - bỗng dưng ko mở được từ trong ra - bây giờ mang ra sửa ở đâu các bác nhỉ? Ko rõ bệnh này có sửa phức tạp lắm ko?
Chia buồn với bác , phải cẩn thận thôi chẳng còn cách nào ..:(:(