Hạng F
18/2/13
5.654
13.859
113
Saigon & Dalat
Uống bia, hay rượu vang được phục vụ trên máy bay là chuyện bình thường, nhưng uống để làm clip thì dù nói chuyện lớn hay nhỏ cũng ảnh hưởng đến các hành khách ngồi gần đó. Góp ý thật tình. Trên máy bay thường ai cũng cần yên tĩnh để nghỉ ngơi, chợp mắt nếu được.
P/s tôi thì lại dị ứng với các bác đội nón trên máy bay, để làm gì vậy?

Hạng D
5/1/10
2.794
16.458
113
Không biết do khát hay do phấn khích mà hôm đó em uống vào nó ngon vô cùng, vừa ngon đủ 1 lon thì em cảm giác vừa đủ và đến giờ cảm giác vẫn ngon, không ngán.
Bác giải thích vậy là đúng, em xem chương trình của National Geographic họ cũng phân tích đồ ăn tương tự. Vì do độ cao, áp xuất và oxy nó làm cho vị giác con người không còn ngon.
Mịa uống nhiều cháy túi chứ dc việc dề...

Youtuber Otosaigon
16/4/14
878
1.336
93
Sài Gòn
Uống bia, hay rượu vang được phục vụ trên máy bay là chuyện bình thường, nhưng uống để làm clip thì dù nói chuyện lớn hay nhỏ cũng ảnh hưởng đến các hành khách ngồi gần đó. Góp ý thật tình. Trên máy bay thường ai cũng cần yên tĩnh để nghỉ ngơi, chợp mắt nếu được.
P/s tôi thì lại dị ứng với các bác đội nón trên máy bay, để làm gì vậy?
- Máy bay không cấm đội nón nhé bác, bác căng quá à. Muốn lên hình chỉnh chu hay với cái tóc bù xù?

Hạng B2
17/4/12
273
401
65
HCMC
Youtuber kiếm chuyện nổi để làm thôi, hay ho gì. Thôi miễn sao ko ảnh hưởng tới ng xung quanh là đc

Tập Lái
18/11/15
39
498
63
Em là dân nhậu nhưng khi không uống mà ngồi cạnh mấy ông nhậu xong cũng thấy mùi má ơi, ko thể bảo ko ảnh hưởng người khác trừ khi các bác nhậu mà ko tỏa mùi