hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Sắp vãi ra quần rồi anh thông cảm :D

• Like
Reactions: hmq
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Không rõ cố tình hay non tay mà tài xế canh quá thiếu trong trường hợp cần sự chính xác & dứt khoát này! Khoảng cách với chiếc Ford phía trước còn rất nhiều trong khi chỉ còn chừng hơn 1m với xe sau.

Và đây cũng là ví dụ cho thấy sự nguy hiểm của chạy chậm (chiếc Ford) nhưng vẫn bám làn bên trái, các xe muốn vượt phải dùng làn bên phải, kém an toàn hơn!

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
21/2/17
294
466
63
36
Nhìn kiểu này là chắc đang bị tào tháo dí rồi, đua rõ lẹ thế cơ mà :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Em thấy cánh tài xế VN rất thích đi làn sát con lươn! Nhiều khi các làn đều trông không nhưng vẫn thấy ôm làn sát lươn vừa đi vừa huýt sáo! Em đã thử xi nhan và nhá đền xin vượt nhưng rất ít người nhường vì nếu có ý thức thì họ đã đi vào làn giữa rồi!
Tài civic đi qquas láo và quá nguy hiểm, bác chủ cũng không thấy chủ động trong tình huống. Gặp em hoặc em chạt nhanh vượt qua xe transit hoặc em chậm lai chút giữ khoảng cho ai có nhu cầu vượt họ băng lên. Bác giữ khoảng cách như vậy, thêm xe phía làn phải nữa thì không khác nào dàn hàng ngang trên đường

Hạng D
8/5/16
2.226
5.942
113
Từ sau khi có clip Civic 2017 chạy 200km/h dạo này lên cao tốc em thấy nhiều Civic (mới lẫn cũ) hay chạy kiểu "show hàng". Xe ngon mà trình lái cùi bắp thì ....

• Like
Reactions: hmq and VNET
hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Em thấy cánh tài xế VN rất thích đi làn sát con lươn! Nhiều khi các làn đều trông không nhưng vẫn thấy ôm làn sát lươn vừa đi vừa huýt sáo! Em đã thử xi nhan và nhá đền xin vượt nhưng rất ít người nhường vì nếu có ý thức thì họ đã đi vào làn giữa rồi!
Tài civic đi qquas láo và quá nguy hiểm, bác chủ cũng không thấy chủ động trong tình huống. Gặp em hoặc em chạt nhanh vượt qua xe transit hoặc em chậm lai chút giữ khoảng cho ai có nhu cầu vượt họ băng lên. Bác giữ khoảng cách như vậy, thêm xe phía làn phải nữa thì không khác nào dàn hàng ngang trên đường

Vừa qua vòng xoay nên bắt đầu với tốc độ chậm, cũng đang tăng tốc (một lúc sau là chạy 80km/h luôn) nhưng chỉ không gấp bằng Civic thôi bác :)

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B1
10/6/16
67
61
18
Noi xin loi chung qui cung tai y thuc cua nguoi minh con kem khi tham gia giao thong. duong o ben em co 2 lane thoi ma xe chay van thong suot, xe dang chay lane ngoai thay xe sau si nhan xin qua la ho tap vao lane trong cho qua ngay , sau do neu muon chay nhanh thi ra tro lai lane ngoai nhung cung o vuot qua gioi han cay so.
Cai y thuc lai xe o the 1 som 1 chieu la co duoc ,phai dao tao bai ban tu tu qua nhieu the he.....
vai loi gop y may bac dung gach da em nhe.
Hom nao co dip em lam 1 co-lip cho may bac xem choi

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Tập Lái
10/4/17
44
28
18
44
Nhiều khi tự hỏi không biết đầu mấy thằng tài vượt ẩu này nó có gì trong đó!

• Like
Hạng D
8/5/16
2.226
5.942
113
Nhiều khi tự hỏi không biết đầu mấy thằng tài vượt ẩu này nó có gì trong đó!

Nhiều khi họ ko biết là mình gây nguy hiểm cho người khác đó bác! :(
Thiệt là ức chế quá đi! :mad:

• Like