Hạng B2
25/8/16
374
320
63
Đoàn xe đang ùn tắc thì một cụ biển số 29 lại có ý tưởng "vượt chướng ngại vật" để đi cho nhanh. [pagebreak][/pagebreak]

Em không phân biết vùng miền, vì em cũng dân Hà Nội nhưng thấy cảnh này ko thể chấp nhận được. Cụ lái xe có trên này nên rút kinh nghiệm sâu sắc để hình anh người HN nói riêng và người miền Bắc nói chung luôn đẹp.​
View attachment 753490 View attachment 753491
Gấu Hà Lội nầy đi tắt đón đầu mà còn dữ kinh hồn nè bác .

http://tuoitre.vn/tin/ban-doc/duong...n-duong-lang-ma-va-tan-cong-csgt/1353832.html

• Like
Reactions: nttanmam
11/6/16
88
81
18
Hình ảnh không đẹp thật... Nhưng biết đâu người ta đang chở người nhà đi cấp cứu thì sao ;)

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mua pickup thì bị mấy a chê ko bao giờ ộp roát ộp riết gì đâu mà mua? đến lúc người ta mang ra ộp roát thì các a quay film chụp hình chửi này nọ. Các a phải ăn quả nhớ kẻ trồng cây, uống nước nhớ nguồn chớ nhỉ? quy tắc cơ bản nhất khi mua xe là tôn trọng NSX, và bác này đã làm đúng, e kính nể bác ấy bội phần.

Hạng B1
29/7/14
58
21
8
35
dong xoai binh phuoc
hôm qua có chi Dung gì đó đi ngược còn chửi rủa csgt xối xả. hôm nay lại gặp a này. ngoài đó gần mặt trời nên chẳng coi ai ra gì!

Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Văn hóa kém quá, cho e hỏi Cam của bác BlackVue DR650S 2CH sao thấy hơi tối nhỉ (e dự lấp con này)?
Do bác chủ không mở đèn và thời tiết lúc đó sắp mưa.
Clip đánh giá Blackvue trên Youtube có rất nhiều.
bác cần tư vấn về sản phẩm này thì inbox em nhé. Có giá ưu đãi cho thành viên OS.

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/5/16
617
979
93
Hình ảnh không đẹp thật... Nhưng biết đâu người ta đang chở người nhà đi cấp cứu thì sao ;)
Thằng này khi bị phạtnó sẽ nói vợ đau, conn bệnh, ngnoài già yếu, có việc gấp.. mà cái lỗi vượt dãi phân cách nó phạt sao các bác? Thằng bán tải này chuỷen lane phải có xi nhan,lane phải cũng cùng chiều, ko cắt đầu xe sau, ko gây nnguy hiể'm xe lane kia, nó vượt phân cách. Mà luật e ko t:hấy ghi câu nào là vượt qua dãi phân cách, ko lẻ xem dãi phân cách là vạch liền nét để phạt

• Like
Reactions: nttanmam
11/6/16
88
81
18
Thằng này khi bị phạtnó sẽ nói vợ đau, conn bệnh, ngnoài già yếu, có việc gấp.. mà cái lỗi vượt dãi phân cách nó phạt sao các bác? Thằng bán tải này chuỷen lane phải có xi nhan,lane phải cũng cùng chiều, ko cắt đầu xe sau, ko gây nnguy hiể'm xe lane kia, nó vượt phân cách. Mà luật e ko t:hấy ghi câu nào là vượt qua dãi phân cách, ko lẻ xem dãi phân cách là vạch liền nét để phạt
Xàm

Hạng B2
28/11/10
325
510
123
Nói thiệt chứ đi đường thấy biển số ngoài ấy là em né và nhường ( chắc do văn hóa khác nhau :))
Cụ cứ tự tin đi cùng đi ạ, đi thế nào là do ý thức từng người thôi. Em đây cũng lái xe trên 20 năm rối nhưng chưa bị phạt lần nào mặc dù thỉnh thoảng cũng bị các anh ý gọi hỏi thăm