Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Trước mình đi sedan nhìn mấy cảnh này tức ... mà thèm leo được như mí xe gầm cao 2 cầu :))
Mà thôi sai luật thì không nên theo gây nguy hiểm cho phương tiện khác.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
3/3/16
1.485
2.655
113
39
Em phải đưa clip này cho vợ cả & ông bà ở nhà để thuyết phục đổi con Wildtrak hoặc Fortuner 4x4 thôi.
Một tính năng thật tuyệt vời.... thật không thể tin nổi... Bằng chứng thép cho ai chê xe Pickup & SUV 4x4 không phù hợp đi trong city.

...
Lỗi này lỗi gì các bác ? Không tuân thủ vạch kẻ đường à :)) ND 46 chắc chưa nghĩ ra lỗi cho hành vi này (ảnh có xi nhan chuyển làn đàng hoàng)
chắc là lỗi cán vạch liền :D (2 lần lận)

• Like
Tập Lái
16/3/17
19
12
3
40
Bán tải gầm cao đã được phát huy tối đa . kkaa .gặp mấy biển số lạ lạ 29 -30 -99 cách chạy của tài cũng lạ .

Hạng C
22/9/12
648
246
43
tp hcm
đó là lí do vì sao các bác thích mua bán tải đi là như vậy ! không gì làm các anh bán tải chùm bước ! chuẩn bị đợi giấy phạt nguội nhé !

• Like
Hạng B1
17/11/16
56
43
18
35
A hỏi tý, sao cái đường ấy là đường 1 chiều cả 4 làn ah , đường nào ấy nhở

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Đoàn xe đang ùn tắc thì một cụ biển số 29 lại có ý tưởng "vượt chướng ngại vật" để đi cho nhanh. [pagebreak][/pagebreak]

Em không phân biết vùng miền, vì em cũng dân Hà Nội nhưng thấy cảnh này ko thể chấp nhận được. Cụ lái xe có trên này nên rút kinh nghiệm sâu sắc để hình anh người HN nói riêng và người miền Bắc nói chung luôn đẹp.
View attachment 753490 View attachment 753491

Em phải vào thank bác phát, vì câu nói của bác về người HN, điều này chứng minh vẫn còn người tử tế sống ở Hà Nội. Chứ nói thực không phải chê bai gì nhưng em chưa lần nào về Hà Nội mà gặp được Hà Nội gốc, toàn dân đao búa từ khắp các vùng miền về xâm chiếm, toàn không khí ăn nhậu, hối lộ, âm mưu lên quan tiến chức, chiếm đoạt, chơi gái ... ở tất cả các nẻo đường. Sẵn sàng nghe chửi để được ăn, sống chết để được ăn một miếng gì đó. Vô nhà hàng chay mà toàn nghe nói chuyện về "thằng kia đi Lexus ngon, nó giàu lắm, con nọ mua túi đắt tiền, ....." chứ chưa nói đến nhà hàng thường, vào chùa thì không có chỗ mà lạy Phật.
Vẫn còn nhớ cái kỷ niệm thời sinh viên ra Hà Nội học ngoại ngữ đi xe đạp vào Tràng Tiền không được gửi, nó đuổi thẳng cẳng, làm mấy thằng sinh viên bực mình đi về nhà rồi bắt taxi quay ngược trở lại để xem cái Tràng Tiền có cái gì mà hống hách như vậy.

Riêng ở Sài Gòn thì em gặp rất nhiều người Hà Nội gốc tử tế, công nhận là người Hà Nội gốc rất đẳng cấp.