Hạng B2
26/5/13
466
980
118
Vượt khó, Hyundai Thành Công bán hơn 81.000 xe trong năm 2020, cao nhất từ trước đến nay

Lụm trên FB đã làm máy một lần vẫn típ tục kiếm cơm nuôi vợ con kinh quá.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng B1
16/5/18
98
77
18
40
Huyndai đó giờ chảnh ít giảm lắm, có đợt dịch mới giảm thoi, bt max cũng dc 10 củ là cùng. Lâu lâu có vài xe khó bán hay bỏ mẫu mới giảm nhièu
Thế nào chứ tháng 9 em vẫn mua đc Tucson db giảm 54tr, Santafe còn giảm nhiều hơn!

• Like
Reactions: Leminhtu88
Tập Lái
6/1/20
3
1
3
39
chúc mừng hyundai

đọc các comments của trên trang mạng nhất là vnexpress mình nghĩ phía sau đó là một marketing campaign, xoáy vào đối thủ số một Toyota. Ví dụ mua toy là ngu ngốc, toy là kém cỏi.... Dù sao thì cũng là một cách của người đến sau.

Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
A sang Hà Lan ngồi SF, sao không tranh thủ ngồi thử Fortuner luôn xem có khác gì xe ĐNA ko ?:D:D:D
Ko thấy fortuner bác ơi huhu, thấy đc mỗi yaris, đi 3 tuần chỉ thấy đc yaris thôi, còn altis voi camry chua kịp thấy luon. Tuy nhien i10, morning, rio, elantra, santafe, Kona nhan nhản, chắc tại dân Hà Lan nghèo

Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
Ko thấy fortuner bác ơi huhu, thấy đc mỗi yaris, đi 3 tuần chỉ thấy đc yaris thôi, còn altis voi camry chua kịp thấy luon. Tuy nhien i10, morning, rio, elantra, santafe, Kona nhan nhản, chắc tại dân Hà Lan nghèo

4tuner làm riêng bán xứ nghèo hèn thôi anh ơi Holland sang chảnh làm gì có mà thử :))

Hạng B1
22/12/19
65
40
18
Saigon
e nhớ Úc có bán 4tuner mà bác, mà úc cũng dau tới nỗi nghèo hehe

theo em biết thì bắt đầu bán facelift thế hệ 2 ở Úc và NZ từ 2015 là do Toyota Australia design. Còn ban đầu làm ra bán mấy anh nam mỹ với ĐNA, Ấn Độ thôi ;)

Úc giàu nhưng đất to đường rộng đi offroad nhìu nên chắc phù hợp. Âu châu đường nhỏ ngõ hẹp... giống VN nên họ ưa chuộng xe nhỏ gọn sang choảnh hơn.

• Like
Reactions: Leminhtu88