Hạng B1
1/12/05
80
0
6
53
Hanoi
Các bác chú ý nhé, em chứng kiến hai lần rồi, một bác vượt em trong ngã tư ... toét... Lần thứ hai một bác vượt phải em sau ngã tư ... toét...Dạo này các chú *** làm có vẻ chặt các bác nhỉ.:D

Hạng B2
10/10/05
359
69
28
RE: Vượt ở ngã tư Nguyễn Chí Thanh - Đê La Thành!!!

Thì bây h các chú xxx ko kiếm được bằng trò bắt lỗi đèn vàng thì phải tìm cách khác chứ!:mad:
Mà các bác cho E hỏi luôn:
- Khi dừng đèn đỏ ( thông thường đường trong HN có khoảng 3 làn), nếu E dừng ở làn giữa (đi thẳng), khi đèn chuyển sang XANH, E vọt luôn, vượt qua thằng 4 bánh bên tay trái thì E có sai luật không?
Nếu thằng bên trái E cũng đi thẳng thì nó sai luật chứ nhỉ?(trong trường hợp làn bên trái có vạch kẻ chỉ hướng rẽ trái)
Trong trường hợp như vậy (cả 2 thằng đều đi thẳng, nhưng E vượt qua nó mặc dù E vẫn đi ở làn giữa) thì thằng nào sai?

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Deleted

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/10/05
359
69
28

Tại E gặp trường hợp này rồi!
Đường 1 chiều có 3 làn. E ở làn phía bên trái (vạch kẻ chỉ được rẽ trái) nhưng E lại đi thẳng (vì các xe đều đi như thế!)
Thằng bên cạnh E ở làn giữa, vừa đèn xanh xong thì vượt lên rồi lán sang làn bên trái, thế là bị toét ....!
Chẳng hiểu bị bắt lỗi gì nữa! [8|] đáng lẽ E mới là thằng bị bắt mới phải chứ!

Tập Lái
7/9/05
47
0
6
Hanoi

Bác Phúc may quá rồi còn hỏi cái giề :D Hay là tại nó thấy sì béc tra đỏ độ dữ quá nên không dám thổi:D:D

Hạng B2
10/10/05
359
69
28

hehhe E phải hỏi lại cho chắc, để lần sau E mà như cái thằng đó thì phải cãi thật lực! :D
Cái trường hợp này xảy ra trên đường HN nhiều lắm đó! Các bác ở làn bên trái toàn đi thẳng, nhưng CSGT chẳng thèm ngó ngàng!

Hạng B2
19/2/05
122
9
18
Ha Noi

Trích đoạn: TAPLAI

Các bác chú ý nhé, em chứng kiến hai lần rồi, một bác vượt em trong ngã tư ... toét... Lần thứ hai một bác vượt phải em sau ngã tư ... toét...Dạo này các chú *** làm có vẻ chặt các bác nhỉ.:D
==> Ai đi sau Bác ở ngã 4 đều dính chưởng cả:D:D:D!

Hạng B1
1/12/05
80
0
6
53
Hanoi

Mã:
==> Ai đi sau Bác ở ngã 4 đều dính chưởng cả!
Em TAPLAI mà bác Vướng Ô tô:)

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên

Trích đoạn: lebaphuc

hehhe E phải hỏi lại cho chắc, để lần sau E mà như cái thằng đó thì phải cãi thật lực! :D
Cái trường hợp này xảy ra trên đường HN nhiều lắm đó! Các bác ở làn bên trái toàn đi thẳng, nhưng CSGT chẳng thèm ngó ngàng!

Phải cãi chớ, làm sao mà tôi biết được ông Phúc đỗ ở làn rẽ trái lại đi thẳng..? :D mà bác đỗ thế bao nhiêu người muốn rẽ trái ở đằng sau bác họ nhìn xe bác với ánh mắt thân thiện lắm đó [&o]

Hạng B1
8/10/04
66
0
0

Ah, đoạn này em cũng dính chưởng mới hôm chủ nhật tuần trước, các chú xxx bắt lỗi vượt đèn vàng, em hỏi, làm sao mà các anh đứng ở dưới dốc lại nhìn được em vượt qua vạch ở phía dốc bên kia sau khi có đèn vàng. Hai nữa là đến như con người vẫn được coi là một cỗ máy hoàn hảo nhất (trừ vụ toilet đặt quá gần khu giải trí...) đang chạy mà bắt dừng phắt lại còn không được. Các chú tức, bảo em, về trụ sở giải quyết. Củ chuối, đành phải nộp 100K toàn tiền lẻ, ấy thế mà các chú soi đấy. Các bác đi qua chỗ này cẩn thận, nếu thấy lỡ vượt đèn vàng cứ rẽ trái cho em.