Tập Lái
2/7/22
16
20
3
34
Thường các dự án nhà ra sổ chậm lắm bác, các dự án NL pháp lý đều ổn. Bác mua ở nên quan tâm môi trường, tiện ích và chất lượng bàn giao như nào thôi.
Vậy là dự án nhà thường ra sổ chậm hả bác ? Em có tham khảo bên Trần Anh Riverside, sale báo bên đó thì có sổ rồi, mà em lại không thích thiết kế kiểu tù túng bên đó.
Các bác cho em hỏi sao bên Trần Anh Riverside, ngoài thiết kế xấu ra thì còn vấn đề gì nữa không, mà sao giá thấp hơn bên Nam Long vậy ?

Hạng D
14/8/17
1.047
1.457
113
42
Vậy là dự án nhà thường ra sổ chậm hả bác ? Em có tham khảo bên Trần Anh Riverside, sale báo bên đó thì có sổ rồi, mà em lại không thích thiết kế kiểu tù túng bên đó.
Các bác cho em hỏi sao bên Trần Anh Riverside, ngoài thiết kế xấu ra thì còn vấn đề gì nữa không, mà sao giá thấp hơn bên Nam Long vậy ?
Nếu bác quan trọng pháp lý, xây theo sở thích, bác thử xem KDC đường 10. ngay trung tâm thị trân BL. Khu này đông dân địa phương ở, còn các dự án nhà trên, bác chỉ gặp mặt hàng xóm vào cuối tuần thôi.

• Like
Reactions: rendr
Hạng B2
13/1/18
141
155
48
52
LA vẫn tốt hơn, cụ thể là Bến Lức.
Hạ tầng.giao thông & đô thị phát triển. Ko hiểu sao Bến Lức thiếu tiêu chí nào vẫn chưa lên cấp đô thị.
Nếu pháp lý đầy đủ, CDT có trách nhiệm thì khoảng 12 tháng đến 15 tháng là có sổ. Điển hình các dự án của KDH có sổ rất nhanh, mua nhà / chung cư trong khoảng 12 tháng là có sổ ngon lành.

• Like
Reactions: rendr and xèo_phì