Hạng B1
12/9/13
76
37
18
Em vưa làm trang web giúp mọi người tìm kiếm điểm giữ xe, thuê xe, garage, cây xăng, rửa xe xung quanh địa chỉ nhập vào trên bản đồ.
http://omorisg.com
Các bác ghé vào xem, và thêm thông tin xung quanh nhà hoặc chổ mà các bác biết giúp em.
Em sẽ cố gắng dành thời gian để cập nhật thêm những địa chỉ đã post trên forum này và một số nơi khác.​

Hạng B1
12/9/13
76
37
18
Ý tưởng hay, nếu Pác làm app + data good thì ngon
Cam on bac da ghe tham, em van dang trong qua trinh update data, cung lay tu otosaigon bo vao thoi (hien tai quan 1, 10, 3, 7 da them vao!).
Ngoai ra thi nho cac bac bo ra chut thoi gian ung ho, them truc tiep dia chi xung quanh nha minh vao giup em.

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Thiếu thông tin giá cả nữa bác, đậu nhầm chỗ tính theo giờ thì bỏ bu luôn. Giá cả có thể thay đổi nên bác thêm mục giá tham khảo để người xem có nhiều lựa chọn chỗ đậu phù hợp cho xe mà cho cả túi tiền.

Hạng B1
12/9/13
76
37
18
Thiếu thông tin giá cả nữa bác, đậu nhầm chỗ tính theo giờ thì bỏ bu luôn. Giá cả có thể thay đổi nên bác thêm mục giá tham khảo để người xem có nhiều lựa chọn chỗ đậu phù hợp cho xe mà cho cả túi tiền.
Cam on bac gop y! Co san muc nhap gia ca roi, nhung em chua cap nhat duoc.
Hien em chi cho moi nguoi nhap moi thoi, nhung tuong lai em se cho moi nguoi edit duoc phan gia ca de co the cap nhat duoc gia theo thi truong.

• Like
Reactions: xe reo