Hạng B1
12/9/13
76
37
18
Em vưa làm trang web giúp mọi người tìm kiếm điểm giữ xe, thuê xe, garage, cây xăng, rửa xe xung quanh địa chỉ nhập vào trên bản đồ.
http://omorisg.com
Các bác ghé vào xem, và thêm thông tin xung quanh nhà hoặc chổ mà các bác biết giúp em.
Em sẽ cố gắng dành thời gian để cập nhật thêm những địa chỉ đã post trên forum này và một số nơi khác.​

Hạng B1
12/9/13
76
37
18
Em chưa xài parking duck, tại lên trung tâm Sai Gòn kiếm chổ đậu xe mệt quá nên em làm thôi!

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Em tìm thử 39 Lê Duẩn, Q1 (ngay Kumho) bán kính 900m mà nó suggest NVH Thanh Niên, giữ xe 24H và Vincom. Sao không thấy nó có Kumho, nhà hát Bến Thành, Sofitel, SVĐ Hoa Lư, trong khi những điểm này đều nằm trong bán kính đó

• Like
Reactions: hoaleqt
Hạng B1
12/9/13
76
37
18
Em tìm thử 39 Lê Duẩn, Q1 (ngay Kumho) bán kính 900m mà nó suggest NVH Thanh Niên, giữ xe 24H và Vincom. Sao không thấy nó có Kumho, nhà hát Bến Thành, Sofitel, SVĐ Hoa Lư, trong khi những điểm này đều nằm trong bán kính đó
Cam on bac, du lieu em chua them vao duoc, o phia tren co cho dang ky, bac co thoi gian thi them vao giup em, cai nay moi nguoi cung gop tay de giup web co them nhieu dia diem.

• Like
Reactions: Oldcar_Nam