Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
Con Avanza ế thảm hại. Bán trung bình chưa đc 2 xe / ngày và k yêu cầu mua phụ kiện. Avanza mua chạy taxi thì đc chứ DV người ta đi 1 lần k dám thuê lần 2.

Hạng C
15/6/16
842
1.118
93
40
Trên này em cũng chê xe không tương xứng với giá cho lắm nhưng về nhà bạn bè mà nó rước mấy em này về thì cũng chúc mừng chứ có giám ho he gì đâu. Bạn em cũng vừa rước 1 Wigo về mà nó chả thèm quan tâm xe trang bị những gì, nó bảo chỉ xe của Toy thôi.
Xét một khía cạnh nào đó thì cũng khen cho Toy đánh đúng tâm lý khách hàng Việt và nó duy trì được vị thế rất lâu, các Hãng khác có nói gì thì cũng mơ ước bán được sản phẩm như Hãng Toy.
Mình có thằng bạn đc ngồi xe hơi chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay ( chủ yếu đc ngồi xe của mình). Chạy thì chưa đc chạy bao giờ và k bao giờ mơ mua xe hơi. Hôm rồi ngồi chơi mình bàn với vợ định đổi Santa Fe, thế mà nó khuyên mình nên mua Innova. Nó nói chỉ Toyota đi là sướng nhất, sang nhất và k mất giá. Tới đó mình bó tay.

• Like
Reactions: NGHĨA BÌNH
Hạng D
6/2/15
1.911
3.840
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình có thằng bạn đc ngồi xe hơi chắc chỉ đếm trên đầu ngón tay ( chủ yếu đc ngồi xe của mình). Chạy thì chưa đc chạy bao giờ và k bao giờ mơ mua xe hơi. Hôm rồi ngồi chơi mình bàn với vợ định đổi Santa Fe, thế mà nó khuyên mình nên mua Innova. Nó nói chỉ Toyota đi là sướng nhất, sang nhất và k mất giá. Tới đó mình bó tay.
Cậu bạn thiệt là tinh tướng :eek:
Santafe là chiếc xe ngon (nhất là bản gà mái dầu), tiếc cái là vô lăng nó nhẹ quá (ý em là rất rất nhẹ) :confused:

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
Cậu bạn thiệt là tinh tướng :eek:
Santafe là chiếc xe ngon (nhất là bản gà mái dầu), tiếc cái là vô lăng nó nhẹ quá (ý em là rất rất nhẹ) :confused:
SantaFe đời cũ thì không nhẹ, khá đầm, SantaFe đời mới thì muốn nhẹ thì nhẹ, muốn đầm thì chuyển qua Sprort mode, đầm lại ngay. Mà SF hiện hành có trợ lực điện, đi chậm trong phố thì nhẹ, độ đầm tay lái sẽ thay đổi theo tốc độ, tốc độ càng cao volang càng đầm.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/5/16
2
0
1
Sài Gòn
Bác @alpha1st mua ở đâu thế, em dạo loanh quanh thì chỉ riêng Phú Mỹ Hưng đòi kèm 20tr lạc còn lại 3 đại lý khác không đại lý nào đòi kèm lạc.
Đã đặt xe bên Đông Sài Gòn kèm rất ít lạc thôi nhưng có xe ngay tháng 11. Xe giờ rất ít và bị đặt hết nhanh.

Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
Bác @alpha1st mua ở đâu thế, em dạo loanh quanh thì chỉ riêng Phú Mỹ Hưng đòi kèm 20tr lạc còn lại 3 đại lý khác không đại lý nào đòi kèm lạc.
Đã đặt xe bên Đông Sài Gòn kèm rất ít lạc thôi nhưng có xe ngay tháng 11. Xe giờ rất ít và bị đặt hết nhanh.
Bà chị mua ở Toy Nguyễn Văn Lượng, Gò Vấp đó bác.