chạy Grab chọn Celerio hay Wigo?

• Total voters
    3
Hạng B2
2/7/16
156
109
43
38
TP.HCM
Wigo hay Celerio chạy Grab tốt hơn?

Như tiêu đề, em phân vân giữa Wigo và Celerio, các bác tư vấn giúp em với ạ, em mua chạy grab. Em vẫn nghiêng về Cele vì có cảm giác xe này chất lượng hơn, tuy nhiên thì còn khúc mắc về hậu mãi như bảo dưỡng của Su nghe đồn “khốc liệt” lắm, giá phụ tùng cao, rồi thanh khoản khó, mà em thấy hình như máy lạnh Wigo hơi yếu thì phải, bữa đi test drve bị kẹt xe ở Quốc Lộ 1A đoạn Bến Lức giữa 12h trưa, toàn xe công vs xe tải, nắng đỉnh điểm, xe hãng có dán Film rồi mà sao cảm giác nó hơi nóng, Lạnh mức 1, gió nấc 3 ah!
Wigo hay Celerio chạy Grab tốt hơn?

Attachments

Hạng B2
12/2/19
219
112
61
32
Dạ hiện nay nếu nhu cầu bác là chuyên về kinh doanh dịch vụ thì em thấy em Wigo là ổn hơn nha bác. Thứ nhất là xe Wigo dài hơn và rộng rãi hơn Celerio đó bác. Wigo dùng động cơ 4 máy 1.2L cho công suất là 86HP mạnh hơn 68HP của Celerio. Ngoài ra về vấn đề bảo dưỡng và sự chuyên nghiệp của dịch vụ Toyota thì đã được khách hàng trải nghiệm và kiểm chứng nên bác cứ yên tâm tha hồ mà kiếm tiền thui. Em mời bác qua showroom em làm ly cafe, lái thử lại dòng xe Wigo và em sẽ tư vấn kỹ hơn cho bác về xe nha. Bác cần thêm thông tin cứ alo cho em ngay và lun nha - Tuấn - 0915.80.82.88. Em cám ơn bác ^^

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác thích xe nào thì quất xe đó, có điều Cele rẻ hơn 1 mớ kha khá và nhanh thu hồi vốn hơn nhé.