Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Giá của bên bác làm cũng không phải là rẻ. Mà chất lượng nếu đúng như bác trên nói thì mình thấy không ổn chút nào ! Bác vào xem lại coi có phải đúng như vậy không !?
Dạ nếu bị như vậy bác cho e xin lỗi bác.
bác chạy xe qua tiệm e sẽ đi mua ốc mới về gắn cho bác dc ngay mà, còn gioăng cột B có lõi thép thì phải dùng búa cao su gõ vào nó mới chắc dc mà bác, nếu nó bị sút ra bác cứ lấy qua e thay cho bác cặp mới vì nhà e làm bảo hành cho bác 6 tháng bong chóc mà, bác chưa ưng thì cứ tới thẳng tiệm nói chuyện với e, nếu bác không ưng e hoàn lại tiền cho bác ngay ạ

Hạng B2
6/2/09
198
655
93
Bác nói vậy thì em bó tay bác rồi. Gioăng B em lấy ngón tay bóp nhẹ nó cũng xẹp nữa chứ nói chi dùng búa. Bác biết là em ở đồng tháp mà kêu em lại chổ bác khác nào đánh đố. Ốc bác bảo mua lại, lúc tháo ra em ý kiến bị gãy, bác cũng nói em mua lại, rốt cuộc im ru, tin bác lần nữa sao? Ốc thì vậy, còn hậu quả của nó tính sao? Cái lồng dè bị hư? Nói chung lời lẽ bác hay nhưng làm thì ko, mà em cũng ko hứng thú với bác nữa, chỉ là ở quê ko kiếm ra ốc nhựa với lồng dè để thay. Thẳng thừng mà nói, ít có ai ghé bác lần thứ 2.

• Like
Reactions: vuducnghia
Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Bác nói vậy thì em bó tay bác rồi. Gioăng B em lấy ngón tay bóp nhẹ nó cũng xẹp nữa chứ nói chi dùng búa. Bác biết là em ở đồng tháp mà kêu em lại chổ bác khác nào đánh đố. Ốc bác bảo mua lại, lúc tháo ra em ý kiến bị gãy, bác cũng nói em mua lại, rốt cuộc im ru, tin bác lần nữa sao? Ốc thì vậy, còn hậu quả của nó tính sao? Cái lồng dè bị hư? Nói chung lời lẽ bác hay nhưng làm thì ko, mà em cũng ko hứng thú với bác nữa, chỉ là ở quê ko kiếm ra ốc nhựa với lồng dè để thay. Thẳng thừng mà nói, ít có ai ghé bác lần thứ 2.
dạ cảm ơn bác đã nhắc nhở, e sẽ rút kinh nghiệm bác nhé

Hạng C
25/4/15
598
662
93
44
Bác cho em hỏi bên bác có loại camera hành trình : XIAOMI YI CAR DVR
Em định gắn cái đó + gương lồi cho Cerato 2017, nếu ok thì bác inbox em giá nhé.

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Bác cho em hỏi bên bác có loại camera hành trình : XIAOMI YI CAR DVR
Em định gắn cái đó + gương lồi cho Cerato 2017, nếu ok thì bác inbox em giá nhé.
Dạ came hành trình XIAOMI e không có, gương cầu lồi thì em có giá 50k/1 cặp nha bác

Tập Lái
12/9/18
0
2
2
47
Hôm này khoảng 14h00 mình ghé chổ này tinh lấy cặp lưỡi gạt mưa cho xe, mà gặp bác chủ cà chớn quá. Mình thấy trên mạng báo giá lưỡi 600 là 36.000. Lưỡi 450 là 27.000. Mình lấy 1 cặp, tới lúc tính tiền em trai thợ nói 80.000, mình thắc mắc sao khác giá trên web thì em nói anh chủ kêu tinh vây. Sau đó có cầm hàng đi hỏi anh chủ, anh cũng bảo 80.000. Mình nói sao anh không sửa giá đi, để vậy kỳ thì ảnh bảo không cần sửa, bận lắm, mua thì mua không thi thôi.
Lúc đó mình đưa tiền cho em nhân viên rồi nên định lấy cho rồi nhưng anh chủ chắc mới ngủ dậy hoặc bực ai đó kêu nhân trả tiền lại mình.
Minh cũng chả muốn mua nữa nên đi về,
Mình bảo anh cư xữ thế thì sao bán buôn ảnh nói không cần bán. Bó tay!
Chuyện này là thiệt 100% nên lên đây viết lại để anh em có ghé thì đừng thất vọng với anh chủ nhá!
Minh không hỏi tên anh chủ nhưng có số điện thoại trên website là 0904298168 giống thớt này!

Hạng B1
11/4/06
75
9.318
98
Tháng 9/2018 mình cũng đến shop ở quận 11, TPHCM gắn bộ đèn Bi-xenon gầm. quan sát thấy bác chủ và thợ thi công nhanh gọn và chất lượng ok mà. bộ đèn xài đến giờ vẫn tốt. Giá cả hợp lý so với thị trường

Hạng C
8/12/17
537
683
93
Hcm
Tháng 9/2018 mình cũng đến shop ở quận 11, TPHCM gắn bộ đèn Bi-xenon gầm. quan sát thấy bác chủ và thợ thi công nhanh gọn và chất lượng ok mà. bộ đèn xài đến giờ vẫn tốt. Giá cả hợp lý so với thị trường
Tưởng đâu bác xài hơn năm rồi vẫn tốt nên vào oánh giá chứ...xài 1 tháng thì bác đi đc nhiêu đâu...
Cũng tính lên bộ bi gầm giống bác...mà nghe thái độ chủ shop vầy...chắc nghỉ chơi kiếm chỗ khác cho lành...mình bỏ tiền đi mua chứ có phải đi xin đâu...

Hạng B2
13/10/11
467
78
28
Tưởng đâu bác xài hơn năm rồi vẫn tốt nên vào oánh giá chứ...xài 1 tháng thì bác đi đc nhiêu đâu...
Cũng tính lên bộ bi gầm giống bác...mà nghe thái độ chủ shop vầy...chắc nghỉ chơi kiếm chỗ khác cho lành...mình bỏ tiền đi mua chứ có phải đi xin đâu...
Em xin lỗi bác chủ ở trên vì thái độ nhân viên chăm sóc chưa được tốt và em hiểu bác chủ phải bực như nào mới phản ánh lên đây và em cảm ơn những phản hồi của bác. Rất mong các bác bỏ qua và tiếp tục ủng hộ shop em.
Với tiêu chí khách hàng là thượng đế, em xin: Bao dùng thử 7 ngày tất cả các sản phẩm (không thích trả lại thoải mái), bao bảo hành 1 đổi 1 (đổi mới không sửa chữa), lắp đặt tại nhà nội thành, ship hàng toàn quốc, nhận hàng mở xem mới trả tiền.
www.dochoixehoigiare.vn