Hạng D
5/12/13
2.445
2.194
113
bữa nhớ đọc bài báo ông nào ở nc ngoài lao con Bu béo xuống ruộng đối diện với án phạt tù ~ 20 năm vì tội trục lợi bảo hiểm...
Trường hợp này có lẽ tương tự...hoặc lái xe say rượu (BH cũng ko đền) chứ bánh xe thế kia thì ko lý j bác tài ko biết xe đang bất thường.

Hạng B2
11/7/10
123
14
18
OS Đà Nẵng
Em dự là bác tài ko phải chủ xe, chỉ mới mượn xe lượn chơi nên ko đọc được (ko hiểu) các cảnh báo (nếu có) trên xe. Khi được nhắc nhở thì cũng ko hiểu do ko nghe rõ nên cười trừ cho phải phép rồi dzọt luôn. Sao bác chủ ko bám theo coi kết cục ra sao

Dạ nhà em đi xe thuê dịch vụ nên họ chở mình chạy nhanh hơn X6 :)

Hạng C
2/4/08
917
519
93
bữa nhớ đọc bài báo ông nào ở nc ngoài lao con Bu béo xuống ruộng đối diện với án phạt tù ~ 20 năm vì tội trục lợi bảo hiểm...
Trường hợp này có lẽ tương tự...hoặc lái xe say rượu (BH cũng ko đền) chứ bánh xe thế kia thì ko lý j bác tài ko biết xe đang bất thường.
Đúng ra là bảo hiểm đền nhưng có tấm hình này nên bh ko đền nữa :). Bác chủ ác thật, chụp rõ biển số xe luôn :)). Bác nào mua X6 gặp chiếc này nhớ né xa nha

Hạng B2
9/12/12
413
7
18
kinh thật, thế mà bác chủ vẫn dám chạy gần chiếc X6 mới thật can đảm . Gặp e chắc e tránh xa mấy cây số .

Hạng C
10/4/13
750
605
93
48
TP HCM
Nhìn chiếc xe..phủ đầy bụi, mình nghĩ chiếc xe này chắc năm vủng lâu rùi giờ tài xế đang cố chạy ra gara..thay vì cẩu đi...

• Like
Reactions: bmty141
Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Hay là X6 độ kiểu mới độc - lạ :)
Chẳng hiểu thế nào nhưng nhìn cái xe vậy mà vẫn chạy thì xót xa quá !
- Xót xa cho cái xe vì nó đang " đau khổ" tại ngừoi lái nó, có vấn đề gì thì hậu quả sẽ ra sao....? Đáng trách thật !!

Tập Lái
17/9/12
45
46
28
em ngày nào cũng vào topic này xem có bác nào chộp được khoảnh khắc em nó bắt buộc phải dùng lại xem ntn ?