Tập Lái
17/9/19
8
9
0
33
Quận Hoàng Mai
Vâng tiêu đề như trên ạ. Em muốn tham gia vào diễn đàn nhưng sao xác thực số điện thoại hổng có được. Toàn bị báo là hệ thống đang bận vui lòng quay lại sau. Trong khi em nhắn tin xác thực theo đúng cú pháp rồi ạ

Tập Lái
17/9/19
8
9
0
33
Quận Hoàng Mai
P/s. Kha khá nhiều chủ đề em muốn đóng góp mà ko đăng bài được vì chưa xác thực số điện thoại ạ

Tập Lái
17/9/19
8
9
0
33
Quận Hoàng Mai
Bài anh đăng được ầm ầm đó. Giờ số ĐT anh đã xác thực chưa ?
Vẫn chưa xác thực được số điện thoại bác ạ. Đúng là bài thì em vẫn đăng được nhưng 1 số chủ đề lại ko đăng được. Vừa tâm huyết ngồi viết 1 bài tư vấn kinh nghiệm mua điều hòa cho 1 bác mà ko đăng được mới thốn chứ. hic. Ko hiểu nguyên nhân do đâu

• Like
Reactions: levantinh20
Tập Lái
17/9/19
8
9
0
33
Quận Hoàng Mai
https://www.otosaigon.com/threads/dong-dieu-hoa-inverter-nao-tot-nhat-hien-nay.8928882/
  1. Gió thì bác chỉnh cánh quạt thôi, chứ hầu như điều hòa nào cũng làm mát bằng thổi gió (tự điều chỉnh).
  2. Tránh khô da và có lọc ko khí tốt cho sức khỏe thì bác thử máy dòng đời mới, ưu tiên của SamSung thử xem (em đã dùng và thấy dòng của SamSung nó làm mát khác hẳn với các loại điều hòa khác - mát nhè nhẹ, êm đềm dễ chịu, ko bị khô da, còn tốt cho sức khỏe thì em ko rõ lắm)
  3. Có tiết kiệm điện (em dùng 1 mình tháng chắc hết tầm 100-150 số điện thôi)
  4. Bền thì em cứ định kỳ là bảo dưỡng nên chưa thấy nó hỏng hay trục trặc gì.
P/S: bản thân em đã dùng được hơn 2 năm điều hòa của SS nên thấy khá thích. Và sẽ ưu tiên lựa chọn vào lần mua tiếp theo ạ.
Dạ vậy trăm sự nhờ bác.

• Love
Reactions: aka2lua
Accountant
https://www.otosaigon.com/threads/dong-dieu-hoa-inverter-nao-tot-nhat-hien-nay.8928882/
  1. Gió thì bác chỉnh cánh quạt thôi, chứ hầu như điều hòa nào cũng làm mát bằng thổi gió (tự điều chỉnh).
  2. Tránh khô da và có lọc ko khí tốt cho sức khỏe thì bác thử máy dòng đời mới, ưu tiên của SamSung thử xem (em đã dùng và thấy dòng của SamSung nó làm mát khác hẳn với các loại điều hòa khác - mát nhè nhẹ, êm đềm dễ chịu, ko bị khô da, còn tốt cho sức khỏe thì em ko rõ lắm)
  3. Có tiết kiệm điện (em dùng 1 mình tháng chắc hết tầm 100-150 số điện thôi)
  4. Bền thì em cứ định kỳ là bảo dưỡng nên chưa thấy nó hỏng hay trục trặc gì.
P/S: bản thân em đã dùng được hơn 2 năm điều hòa của SS nên thấy khá thích. Và sẽ ưu tiên lựa chọn vào lần mua tiếp theo ạ.
Dạ vậy trăm sự nhờ bác.
Xong rồi nha anh.

• Like
Reactions: Mistery