Hạng D
14/1/13
1.774
1.582
113
Cầm cây tuyp tháo bánh xe xuống thử cái ống quyển nó cứng bằng thép không? Thể loại Chí Phèo này giờ cũng đông lắm.
nếu đi đông thì sợ gì bác, chỉ sợ mình bác mà chống 3 thằng chí phèo.

Hạng C
21/7/13
764
758
93
Xe có cam hành trình nên yên tâm có chứng cứ. Theo em đến ngã 3-4, em đổi hướng xem nó có đi theo gây sự k? Đồng thời đổi hướng xem nó có đòng bọn k? Nếu nó đi 1 mình mà còn theo xe mình gây sự thì tuyệt đối cắt đuôi, k để nó biết lộ trình mình. Còn nếu k cắt đc th8f chạy vô CA, trụ sở dân phòng. Còn kiếm k đc chỗ thì dừng xe lại nói chuyện với nó và ra đòn phủ đầu luôn nhé....

Hạng D
4/4/16
1.810
3.117
113
Tp.HCM
Xe có cam hành trình nên yên tâm có chứng cứ. Theo em đến ngã 3-4, em đổi hướng xem nó có đi theo gây sự k? Đồng thời đổi hướng xem nó có đòng bọn k? Nếu nó đi 1 mình mà còn theo xe mình gây sự thì tuyệt đối cắt đuôi, k để nó biết lộ trình mình. Còn nếu k cắt đc th8f chạy vô CA, trụ sở dân phòng. Còn kiếm k đc chỗ thì dừng xe lại nói chuyện với nó và ra đòn phủ đầu luôn nhé....
Bữa em cũng làm theo nời dạy của anh, thấy đường phía trước cái rẽ vào ngay để cắt đuôi ai dè hẻm cụt mà bọn chúng chạy theo đông quạ...e dừng lại lấy cái kéo cắt kiểng chạy ra sau đuôi xe ta cắt..ta cắt...ta cắt mà hổng có đứt đuôi, bị đập trận nhừ tử....lý do sao mày dẫn tụi tao vào hẻm cụt:3dcuoileluoi::3dkhoc:

Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Chạy tốc độ chậm thế này thì ủn cho nó 1 phát có chết đâu (nếu nó tự nhiên kiếm chuyện)

PL ở mình nó hơi bị tốt , ủi nó 4b mặc định có lỗi :( , trường hợp này mà trên xe thanh niên hết , xuống đập cho vài phát cho bỏ tật

• Like
Reactions: Phuong Metro
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Đợi tải, ben, công đổ ngược lại rồi nhử cho nó chèn đầu, mình lấy về lề phải, đợi nghe gầm 1 cái rồi nhấn ga đi tiếp.

• Like
Reactions: Kevin10126
Hạng B2
8/3/14
296
1.510
93
tính mạng mình là quan trọng, gặp em là em cứ ngồi trên xe xem nó làm trò gì, cà nhây thì ủi "nhẹ" luôn, về nhà ngủ chuyện khác để mai bảo hiểm với công an tính

Hạng B1
9/7/13
79
94
18
55
Không biết trước đó "ân óan" ra sao?
Còn kg có gì thì theo em, có việc gấp nên nhịn để được việc mình.
Nếu rảnh thì xuống hỏi nó xin gì (sau khi chắc chắn có 1 thằng) thì cho nó thôi!:3dcuoi: