Hạng D
9/2/15
1.125
6.626
113
Chỉ áp dụng khi tự nhiên bị gây sự, ăn hiếp nhe Bác.
Nên tấp vô lề, sau đó đi vòng quanh xe, giả đò như kiểm tra xe nhưng là để quan sát phía sau xem ngoài nó ra còn có đồng bọn nữa không, cũng như mở cốp xe để lấy đồ phòng thân, nếu nó chỉ là con sói cô đơn thì đơn giản, còn nó có cả bầy thì nên áp dụng khổ nhục kế để qua ải rồi xử lý sau. Dặn dò người trên xe cẩn thận. Tiếp theo sau đó là chuẩn bị tinh thần chiến đấu.
Xúi dại quá anh ? Anh nghĩ sao mà chạy ra khỏi xe tình huống đó, để thăm dò đối thủ hay làm mồi cho đối thủ. Đường rộng vậy, tôi thắt dây an toàn, lùi số de, lấy đà, quẹt nó cái rồi đi tiếp. Rãnh đâu xuống xe giao lưu với tụi nó.

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng C
28/8/16
559
358
63
Em nghĩ trường hợp này bác chủ coi nhà nào hay tiệm nào còn mở cửa thì phi xe vào đó. Tìm chỗ đông đông người để có gì họ hỗ trợ hay thằng "đểu" đó ngán mà bỏ đi.

Em không dám xuống xe nhưng sẵn sàng chơi nó nếu nó thò đầu vào xe. Xe luôn có khúc gậy gỗ đủ hạ gục đối thủ khi cần bảo vệ chính mình.

Hạng D
6/2/16
1.048
859
113
36
Khả năng đối tượng xin đểu này là xe ôm các bác ạ. Him có máng thêm 1 cái nón bảo hiểm trên xe. Chắc sau này phòng hờ mang theo vũ khí quá. Xã hội giờ nguy hiểm vãi.

• Like
Reactions: NắngSG
Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Hay là mua cây súng bằng nhựa , loại nào giống thật nhất , đụng mấy trường hợp này giơ ra cho nó thấy ... , nó k sợ né ra thì mình lựa thế dọt lẹ , đc hem các bác :3dcuoi:

• Like
Reactions: Huu Pham
Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
Thấy nhà nào có đèn sáng, có người thì tấp vô dừng đó. Khoan mở cửa, xem nó làm gì rồi tính tiếp. Xem clip này nóng máu thật chứ. Nhưng thực tế chắc phải bình tỉnh như bác chủ rồi.

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
36
XÌ GÒN
anh chủ hút thuốc xong bấm kiếng búng đầu lọc ra gặp lúc anh men này vọt lên trúng cmn ngay mặt,vại là ảnh dí theo làm mình làm mẩy thấy ớn....:(.
Thiệt hả. Nếu vậy anh chủ sai qua sai ròi.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Có ôtô đi, mà đi có 1 mìh gặp tìh huốg này cũng căng, chẳng biết chã muốn j`...?Thoy chúc bác thớt cũg may mắn àh..

• Like
Reactions: vthanh6