Hạng C
24/5/12
817
201
43
44
Người lái xe bán tải đi từ đường nhánh nhập làn trên cao tốc nhưng chuyển 1 phát 3 làn xe mà không chú ý xe đang đi trên cao tốc chạy tới, tạt đầu xe đang đi trên cao tốc, rất nguy hiểm.

Xe bán tải chuyển làn trên cao tốc quá nguy hiểm, 1 phát 3 làn xe

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/8/11
4.163
87.897
113
Có lẽ trước vụ " xe bán tải chuyển 3 làn một phát" này thế nào cũng đã có đụng chạm nhau rồi !!

Hạng C
18/10/14
591
607
93
Em đi cao tốc này gặp như cơm bữa.
Đây chuyển làn còn có tín hiệu, chứ em còn gặp xe chuyển làn không tín hiệu luôn kìa.
Riết nản ko muốn trích xuất cam luôn :)))
Mà chuyển làn không tín hiệu trên cao tốc em nhớ phạt 3-4tr mà ko thấy phạt nguội hay sao đó, nhiều người thích chuyển là chuyển.
Thói quen vừa đường nhánh vào là nhập 1 cái rẹt qua bên trái cặp con lươn không biết khi nào mới hết !(

Hạng F
29/10/14
8.526
11.195
113
Em đi cao tốc này gặp như cơm bữa.
Đây chuyển làn còn có tín hiệu, chứ em còn gặp xe chuyển làn không tín hiệu luôn kìa.
Riết nản ko muốn trích xuất cam luôn :)))
Mà chuyển làn không tín hiệu trên cao tốc em nhớ phạt 3-4tr mà ko thấy phạt nguội hay sao đó, nhiều người thích chuyển là chuyển.
Thói quen vừa đường nhánh vào là nhập 1 cái rẹt qua bên trái cặp con lươn không biết khi nào mới hết !(
Xxx ko dảnh đi ôn rơm nặng bụng. Phạt tiền đút túi thì làm. Phạt nguội nộp tiền ngân sách thì làm làm gì cho mệt người