Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Có ng tư vấn và đã xử lý xong rồi thím. Em mua hãng soft99 về tẩy. Chuyền tẩy ố vàng bẩn mà dầu ko tẩy đc. Sơn vẫn bóng. Mới mua 2 tháng chưa đc 2k km hên xót chứ 2 năm thì em kệ nó doy. Cám ơn bác
E quan tâm kính lái thôi chứ sơn thì kệ nó. E phủ ceramix rồi nên cũng k có gì dơ. Nhưng đặc biệt là kính phải sạch, trời mưa là phải gạt tới đâu sạch tới đó đảm bảo tầm nhìn như lúc trời nắng mới dc. Vấn đề này e đặc biệt khó với kính lái. Phải SẠCH.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.564
113
E quan tâm kính lái thôi chứ sơn thì kệ nó. E phủ ceramix rồi nên cũng k có gì dơ. Nhưng đặc biệt là kính phải sạch, trời mưa là phải gạt tới đâu sạch tới đó đảm bảo tầm nhìn như lúc trời nắng mới dc. Vấn đề này e đặc biệt khó với kính lái. Phải SẠCH.
Bác ra aeon hay web nó có bán, soft99 là hãng, có nhiều dòng sp chuyên chi xe hơi. Coi cái nào phù hợp ko? Em thấy nó có bán phủ nano hay ceramic về tự làm áh mà em ko quan tâm.

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Bác ra aeon hay web nó có bán, soft99 là hãng, có nhiều dòng sp chuyên chi xe hơi. Coi cái nào phù hợp ko? Em thấy nó có bán phủ nano hay ceramic về tự làm áh mà em ko quan tâm.
Kính thì k phủ ceranic hay nano dc bác ợ. Nó sẽ bị rít kính khi gạt nước.

Hạng D
9/8/13
1.294
1.564
113
Kính thì k phủ ceranic hay nano dc bác ợ. Nó sẽ bị rít kính khi gạt nước.
Ý nói nó có nhiều dòng sp.về kính như nano, tẩy ố tẩy bẩn kính v.v... bác ra aeon hay vào web coi phù hợp thì mua áh.