Cảnh Báo Xe bị phạt nguội

Hạng D
7/11/13
1.099
8.091
113
Chào các bác,
Em đậu xe trên đường Huyền Trân Công Chúa, đây là tuyến đường đậu xe có thu phí nhưng cho phép theo giờ. Em nhớ cũng canh giờ kỹ lắm nhưng không hiểu sao bị dính 5 lỗi :(
Giờ đóng phạt sao các bác, xe em cũng gần đăng kiểm. Nghe nói không đóng phạt thì không được đăng kiểm.
Xui xẻo quá :(
Cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: PITSTOP and GIahau
Hạng B2
15/1/17
258
242
43
Chào các bác,
Em đậu xe trên đường Huyền Trân Công Chúa, đây là tuyến đường đậu xe có thu phí nhưng cho phép theo giờ. Em nhớ cũng canh giờ kỹ lắm nhưng không hiểu sao bị dính 5 lỗi :(
Giờ đóng phạt sao các bác, xe em cũng gần đăng kiểm. Nghe nói không đóng phạt thì không được đăng kiểm.
Xui xẻo quá :(
Cảm ơn các bác.

đậu xe dính 5 lỗi hả bác.....??
bác coi thông tin trên csgt tphcm rồi coi lỗi của bác bị đội nào chộp hình rồi tới đó đóng...........

Hạng D
7/11/13
1.099
8.091
113
đậu xe dính 5 lỗi hả bác.....??
bác coi thông tin trên csgt tphcm rồi coi lỗi của bác bị đội nào chộp hình rồi tới đó đóng...........
Dính 5 ngày luôn :(

Hạng B2
8/2/06
117
245
53
Dính 5 ngày luôn :(
Bác chuẩn bị 3.5tr(7tram x 5)+25 ngàn(không biết có x 5 không,lên 52 Nguyễn Khắc Nhu,buổi sáng nộp bb+cmnd+giay to xe(đký hoặc Dk)thì được hẹn 10g30 lấy giấy đóng phạt,nộp cho cô bưu điện kế bên(25 ngàn đó) đưa lại cb làm việc và lấy lại gt.

• Like
Reactions: DSG and nttanmam
Hạng D
7/11/13
1.099
8.091
113
Bác chuẩn bị 3.5tr(7tram x 5)+25 ngàn(không biết có x 5 không,lên 52 Nguyễn Khắc Nhu,buổi sáng nộp bb+cmnd+giay to xe(đký hoặc Dk)thì được hẹn 10g30 lấy giấy đóng phạt,nộp cho cô bưu điện kế bên(25 ngàn đó) đưa lại cb làm việc và lấy lại gt.
Có được giảm trừ gia cảnh không bác ? Hay phải đóng luôn 5 suất ? Thời gian chụp tính sao bác ? Thực sự em cũng chưa tâm phục khẩu phục :( Em bị ghi hình phạt nguội nên không có biên bản.

Hạng B2
8/2/06
117
245
53
Có được giảm trừ gia cảnh không bác ? Hay phải đóng luôn 5 suất ? Thời gian chụp tính sao bác ? Thực sự em cũng chưa tâm phục khẩu phục :( Em bị ghi hình phạt nguội nên không có biên bản.
Chỗ bác đậu có giờ thì hình chụp qua video có hiển thị giờ vi phạm luôn.Không có bb bác cứ mang cái gt trên gặp cb phụ trách xử lý vi phạm qua hình ảnh là xong.Giảm trừ gia cảnh em chưa thấy :) vì mình đi ô tô mà!

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Bác nào còn link hay file DS vi phạm 2016 đến giờ kg? em vào web của pc67 kg được. Thanks các bác trước