Tập Lái
2/6/15
33
18
8
30
Nhà phân phối Euro Auto bắt đầu áp dụng chính sách bảo hành 6 năm cho xe oto BMW và 5 năm cho xe MINI.
Kể từ ngày 12/6/2015, thời gian bảo hành cho các dòng xe BMW và MINI do Euro Auto phân phối tại Việt Nam được gia tăng đáng kể.
Theo đại diện công ty, thời gian bảo hành lên đến 6 năm hoặc tương đương 150.000 km dành cho xe hoi BMW. Với xe MINI, khách hàng mua mới sẽ được bảo hành lên đến 5 năm hoặc tương đương 90.000 km.

Bên cạnh đó, tất cả dòng xe BMW và MINI đang được phân phối trên toàn quốc còn được áp dụng thêm gói bảo dưỡng tùy chọn lên đến 6 năm hoặc tương đương 150.000 km (với xe BMW) hay 90.000 km (với xe MINI).
Thông qua chính sách mới của Euro Auto, các dòng xe BMW và MINI nay đã có thời gian bảo hành lâu nhất trong phân khúc ô tô hạng sang ở Việt Nam.

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
xe em hết bảo hành, giờ mua thêm dc k bác?
Cái này mấy lần họp em có đề nghị lên nhưng hình như chính sách và phạm vi kinh doanh của họ hình như kg thu được phần này, họ có hứa là sẽ tham khảo theo kiểu nước ngoài là mua qua 1 công ty bảo hiểm, nhưng em e rằng chả có công ty bảo hiểm nào ở VN dám đứng ra bán cái "gói extend bảo hiểm" này!

• Like
Reactions: dang0212
Hạng B1
23/9/14
51
37
18
Cho em hỏi ngu tý, trong thời gian 6 năm chỉ tốn tiền thay dầu và lọc dầu thôi ạ? Nếu hỏng ví dụ rotuyn lái thì có đc thay miễn phí ko ạ?

Hạng B2
7/3/08
207
94
28
hochiminh
Theo như thông tin từ một số anh em sales trong hãng, khi mua mới, gói bảo hành 6 năm sẽ là 50T, chế độ bảo hành giống như 2 năm trước đây,... nghe co vẽ ổn phải không ạ?

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Cho em hỏi ngu tý, trong thời gian 6 năm chỉ tốn tiền thay dầu và lọc dầu thôi ạ? Nếu hỏng ví dụ rotuyn lái thì có đc thay miễn phí ko ạ?
Theo các điều khoản bảo hành (có giới hạn các thiết bị) thì các hư hỏng gây ra do tính hao mòn của quá trình, tai nạn...sẽ không được bảo hành. Các hư hỏng sẽ được xem xét đánh giá nếu là do lỗi vật liệu hay bản thân thiết bị thì chắc chắn họ sẽ thay thế. Em thấy nhiều trường hợp hãng rất là nice thậm chí hết bảo hành mà thiết bị đó hư (hiếm khi hư thiết bị này) thì sau khi bên hãng Mẹ xác nhận, họ vẫn thay thế như thường.

Theo như thông tin từ một số anh em sales trong hãng, khi mua mới, gói bảo hành 6 năm sẽ là 50T, chế độ bảo hành giống như 2 năm trước đây,... nghe co vẽ ổn phải không ạ?

Em thấy thêm 50tr cho 4 năm nữa là quá ổn!

Hạng B2
7/6/15
251
329
63
38
Đang lăn tăn sợ mua xe nổi mà nuôi xe ko nổi, nhận dc tin này có lẽ nhà em rút thẻ quẹt nhanh đây kkkk. Bảo hành 5 năm thì yên tâm quá, lỗi kĩ thuật là free hết, còn va chạm hay thiên tai thì bên bảo hiểm lo rồi :D