Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Xe bồn chạy hai làn, vượt luôn đèn đỏ trước 17 giây

Chiều qua e đi trên QL13 hướng từ cầu Ông Bố về Bình Dương, đến ngã tư gì (em không nhớ) gần tới siêu thị AEON gặp 1 bác chạy xe bồn vừa đi hai làn mà còn vượt cả đèn đỏ trước gần 20 giây,em không biết nói sao luôn, để các bác xem đánh giá hộ.[pagebreak][/pagebreak]

Khi lưu thông thì chạy cả 2 làn, khi đèn đỏ thi vượt luôn từ giây thứ 17, một số người chạy 2b cũng vượt theo, thấy nguy hiểm quá, riết rùi lưu thông trên đường không cần quan tâm đến tín hiệu đèn, bất chấp luật lệ, bảo sao những vụ tai nạn thương tâm không xảy ra hả các bác.

Camera hành trình của e quên chưa chỉnh ngày tháng nên bị sai time, các bác thông cảm em.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Bữa nay CN ngày nghỉ kg bít bác Đinh có vào coi cái này kg, mấy bữa nữa lại có thư bảo đảm gửi tới tận nhà chủ xe bồn thì khổ :D:D

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
11/9/14
1.702
52.122
113
Bác tài xe tải này chắc là "khoe" cho mọi người biết mình có dáng đi 2 hàng chăng? Chắc cũng tranh thủ đường vắng không có người nên "tiết kiệm" thời gian được 17 giây ? Dân xứ vịt nổi tiếng là "tiết kiệm" mà....
:3dgian:

Hạng B2
12/1/15
185
211
43
TP.HCM
Bác tài xe tải này chắc là "khoe" cho mọi người biết mình có dáng đi 2 hàng chăng? Chắc cũng tranh thủ đường vắng không có người nên "tiết kiệm" thời gian được 17 giây ? Dân xứ vịt nổi tiếng là "tiết kiệm" mà....
:3dgian:
Sáng nào em đi làm cũng thấy mấy anh chị ăn mắc rất đẹp, đi xe sáng láng, các bố thì mắc vest...thế mà cứ vô tư vượt đèn đỏ hoặc vừa chuyển xanh thì bóp kèn inh ỏi. Mịa, la cà cafe nhậu nhẹt, vào nhà nghĩ thâu đêm súôt sáng được mà có mấy giây éo chờ được, thật vô ý thức.