Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
Xưa giờ chạy Toy xe cỏ nhiều nên chán, bị cái hội chị e thích Toy xe cỏ Cross bản G.
Các anh nào sử dụng rồi cho xin ý kiến cần lên đồ hay làm gì với e nó cho gia đình sử dụng?
Ai có ý tưởng nào e cũng ráng bắt bám, tuy xe cỏ nhưng tiền lên đồ ko phải là cỏ :D nên món nào trong tầm giá thôi
SG/Bình Dương càng tốt

• Like
Reactions: VitaraV6
Hạng F
12/10/16
7.498
6.353
113
1. Film --> tháo ngay film hãng ra dán Ntech hoặc Lumar khoảng 5 củ đến 7 củ
2. Lót sàn simili --> cần thiết ko các anh?
3. Dán logo OS --> về tìm lại hy vong thấy, nếu ko thấy ae nào dư ship e cái nhá?
4. Cam hành trình --> hãng nó card khuyến mãi nên tính đặt con 70mai (Xiaomi) loại 300M bản quốc tế 1tr1 hay chơi mịa cái Việt Gap có cảnh báo tiếng Kinh khoảng 3 củ nhỉ? hôm trước bán xe cũ gỡ ra cho thằng em rồi.
5. Lọc không khí/ionclusters mini --> hôm trước còn giữ lại cái của Sharp :D
6. Bơm điện --> may quá chưa cho vẫn còn

Hạng B2
31/12/17
148
184
44
35
Tp.HCM
1. Film --> tháo ngay film hãng ra dán Ntech hoặc Lumar khoảng 5 củ đến 7 củ
2. Lót sàn simili --> cần thiết ko các anh?
3. Dán logo OS --> về tìm lại hy vong thấy, nếu ko thấy ae nào dư ship e cái nhá?
4. Cam hành trình --> hãng nó card khuyến mãi nên tính đặt con 70mai (Xiaomi) loại 300M bản quốc tế 1tr1 hay chơi mịa cái Việt Gap có cảnh báo tiếng Kinh khoảng 3 củ nhỉ? hôm trước bán xe cũ gỡ ra cho thằng em rồi.
5. Lọc không khí/ionclusters mini --> hôm trước còn giữ lại cái của Sharp :D
6. Bơm điện --> may quá chưa cho vẫn còn
Mình đang đi Kona, cũng ngó nghiên con Cross G cũ, thấy đang bán đời 2020 tầm 700, cũng ngồi thử thấy khoang sau cũng chật y chang con Kona, có điều được cái là cốp sau rộng, dáng to hơn, máy thì 1.8 vs 2.0 chắc không khác nhau mấy.
Mấy vấn đề của bạn, theo quan điểm mình như sau:
1. Film dán Llumar - gói xịn tầm 10tr5, deal giảm còn 9tr được (trước dán Kona cũng deal với bạn sales), dán tại show room của LLumar trên Cộng Hòa, bao chính hãng 100%.
2. Lót sàn theo mình không cần thiết, để nguyên bản sàn nỉ, xe nhà mà, theo mình lót sàn dễ làm ồn xe hơn (sàn nỉ thoát âm tốt hơn).
3. Cam hành trình: lắp Vietmap đi bạn, chạy cho nhàn, 3 tháng cập nhật 1 lần, vừa cảnh báo tốc độ vừa ghi hình trước sau, mình đang xài P2 từ lúc mua tới giờ 2 năm, vẫn ngon lành cành đào.
Mấy món còn lại thì no comment, mua thêm cái máy hút bụi cầm tay của Xiaomi tầm 1tr nữa là đẹp :D

• Like
Reactions: Mr Oz