Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
http://www.dantri.com.vn/Sukien/2006/2/103058.vip

Bác lái xe cẩu có "chơi" được xe cửu hoả không nhỉ?

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43
RE: Xe cứu hoả cũng gây tai nạn

trời! xin chia buồn với thằng em đồng nghiệp.thật là hy hữu.chắc em phải để nghị mấy pacs lãnh đạo thay hết dàn xe củ cho rồi.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: xecuuhoa

trời! xin chia buồn với thằng em đồng nghiệp.thật là hy hữu.chắc em phải để nghị mấy pacs lãnh đạo thay hết dàn xe củ cho rồi.

Bác xecuuhoa cho hỏi ngoài lề tý.
Anh em OS nhà mình đi chơi Huế bị mấy *** đồng nghiệp của bác chơi tới bến NUÔN. Đến nỗi đến H. chúng em phải cất xe đi taxi cho đỡ mất giấy tờ. Nếu có "sự cố" bọn em nhờ bác được kg?
CỨU XE NHƯ CỨU HỎA ấy mà :D:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Ở chỗ E trước đây xe cứu hỏa tránh cái thùng của đồng nghiệp đứng giữa đường trông xe: húc văng chiếc xích lô: 2 vợ chồng người khách ra đi, nhưng chú xích lô thì bình an: chỉ một phen mất mật thôi.

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: polar bear
Anh em OS nhà mình đi chơi Huế bị mấy *** đồng nghiệp của bác chơi tới bến NUÔN. Đến nỗi đến H. chúng em phải cất xe đi taxi cho đỡ mất giấy tờ. Nếu có "sự cố" bọn em nhờ bác được kg?
CỨU XE NHƯ CỨU HỎA ấy mà :D:D
Vụ này khách quan mà nói,chắc khó roài bác gấu ạ!Đồng nghiệp nhưng giông kiểu Quan văn,quan Võ ấy mà!:DBọn em thường gọi đùa LCH là Tù giam lỏng!:D:D:D

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

cứu hoả thì được... cứu người thì mệt lắm...em chúa ghét mấy *** đó.xin xỏ chán lắm bác à.Để em ra tranh cử Tỉnh Uỷ rồi sẽ náo chuyện nhé.

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

cứu hoả thì được... cứu người thì mệt lắm...em chúa ghét mấy *** đó.xin xỏ chán lắm bác à.Để em ra tranh cử Tỉnh Uỷ rồi sẽ náo chuyện nhé.
Muộn rùi bác ui, để kỳ sau nhé :)