Hạng B2
10/10/17
175
98
28
39
Chả là em mới tậu oto con phục vụ gia đình đông con nhưng bãi đỗ xe thì hơi xa nhà nên em tính mua một cái xe đạp có thể gấp gọn lại bỏ vào cốp sau của xe. Có bác nào thanh lý lại hoặc chỗ nào mua uy tín giá hữu nghị không ạ?

Tập Lái
20/5/19
41
17
8
26
Lên gg gõ cái là ra đầy .
Cơ mà bác đừng mua , vì cơ bản là cái gì nguyên khối thì mới bền dc . Trong khi giá trị sử dụng thì vẫn rất mơ hồ trong khi giá mua thì ko hề rẻ , cái xe bé tí như xe trẻ con mà ko dưới tiền triệu là em thấy hãm rồi :)) Bác tưởng tượng xem , bác đạp xe mà cán lên bãi cứt chó hay xác chuột chết , rồi gấp lại bỏ vô cốp thì ... ây da , rửa sao cho sạch chứ hả :)) . Và em tự hỏi là cái bãi đỗ xe hơi mà lại ko có chỗ cho bác gởi chiếc xe đạp à ? Hay bác sợ lưu manh nó dắt xe dzô tiệm cầm đồ :)) Vậy thì bắt xe ôm tới bãi xe đi bác ơi , còn nhiều cách tập thể dục mà bác , đâu cần phải tranh thủ dữ vậy đâu :))

Hạng B2
10/10/17
175
98
28
39
Do em phải gởi xe chỗ làm với ở nhà hơi xa nên em tính mua xe đạp gấp để tiện bề bỏ lên xe rồi đến bãi lấy xe đạp chạy về nhà hay công ty cho tiện, cái cốp xe hơi mà bỏ nguyên cái xe đạp ko đủ chỗ bác ợ

Tập Lái
20/5/19
41
17
8
26
Thì ý em là bác mua xe đạp thường đi , đạp tới bãi xe hơi rồi gởi đó lun , ko lẽ bãi xe hơi ko có chỗ cho bác gởi chiếc xe đạp thường :)) Bác sợ gởi xe đạp thường thì lưu manh nó dắt dzô tiệm cầm đồ hả :)) . Xe đạp gấp bỏ dzô cốp xe hơi thì dơ cốp thì sao rửa :)) Chẳng lẽ ra đường cán cứt chó hay xác chuột chết xong rồi gấp lại quăng dzô cốp xe hơi sao :)) . Còn kẹt quá thì đi xe ôm tới bãi xe hơi cho rồi bác ơi :))
Vs lại xe đạp gấp thì sao sống dai = xe đạp thường dc :)) Tiện lợi đâu ko thấy chứ xe gấp có 3-4 cái bản lề là em thấy phiền rồi :)) Vì ra mưa ra nắng thì bản lề là cái thứ dễ hư dễ rỉ sét nhất lun :))

Tập Lái
20/6/18
20
2
3
38
ko cái gì ko có cái chính là sau này nó tiện và bền ko thôii