Hạng B2
11/3/04
482
123
43
Vietnam
RE: Xe Đạp và Xe đạp điện

Mấy hôm trước tết Em có ghé đường ADV Tp. HCM trong tiệm bán xe đạp điện có 2 chiếc đề can của hãng Yamaha, trông rất nhỏ gọn, hình thức đẹp... hỏi giá xong chạy mất dép : 9 tr không bớt.

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Cái này bên Miên bán không quá 2 triệu đâu bác à, nhiều cái trông đã lắm, toàn là dân ta sang đó mua về chứ có ai dùng đâu, nói chung giá từ 1,2 triệu/cái trở lên là dùng được ngay

Hạng D
3/7/04
2.050
823
113
Cù Lao Ông Chưởng

Trích đoạn: nho_vo

Cái này bên Miên bán không quá 2 triệu đâu bác à, nhiều cái trông đã lắm, toàn là dân ta sang đó mua về chứ có ai dùng đâu, nói chung giá từ 1,2 triệu/cái trở lên là dùng được ngay
hì hì , bắt giò bác cái ..... xe đẹp - tay ga - bình mới (made in japan) . từ 2.5 tr ==> 3 tr. :D :)
Nói nhỏ các bác nghe : xe mua ở gò Tàmâu mắc và ko đẹp bằng mua ở Cửa khẩu TỊNH BIÊN - xe đã được mang qua phía bên đây biên giới ( ko phải tốn tiền chuyển về) . ( đến Tịnh Biên các bác nhờ mấy anh xe honda ôm hướng dẩn - xe ko dám trưng bày - phí chỉ 10.000VND thôi):D:D:D

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Hình như nhà bác B2 gần phà Cao Lãnh đúng không à :)
đi từ Đồng Tháp tới gần nhà bác quẹo trái đi Long Xuyên ?

Hạng B2
2/5/06
239
5
18
tp/HCM

Trích đoạn: thiennhan

hìhì ! xin đừng ấy... em nữa:D, em xin đính chính là topic này có ý nghĩa:D mai em lập thêm topic xe lôi, xe xích lô... và còn nhìu thứ khác nữa cho xôm tụ !:D:D:D em đi ngũ đây :D

Sau khi làm vài ve chăng !?[8|]:D

Hạng D
25/11/07
2.122
59.595
113
Viện Nghiên Cứu

Trích đoạn: thiennhan

Tào lao .[>:]

Ah! Tôi đoán thế này! Bác này vừa bị một em đi xe đạp và vào vợ hai, xe bị trầy khá nhiều, xe đạp vù mất! Đang ấm ức, thấy anh em bàn đến xe đạp, máu nóng lại nổi lên, phán: ''tào lao''.

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: nho_vo
Tào lao là sao bác ? anh em cụt hứng hết cả rồi [8|]
Ôi, chấp làm gì bác ơi. Bác tiếp tục bàn đi, em đang theo dõi đây.
Bản tính em rất thích bảo vệ môi trường, tưởng rằng giữa SG này em là dạng "chập mạch" nên chả dám lên tiếng. Ai ngờ có nhiều bác có đầu óc tiến bộ ghê.
Em rất thích xe đạp điện, nhưng lại dốt kỹ thuật, lười nghiên cứu, vì vậy bảo em xuống Tịnh Biên, bỏ 3tr rước 1 em 2hand về thì chả khác nào bảo em bốc thăm. Vô phúc chạy được 7 ngày mà tèo thì cả nhà cười cho.
Bởi thế nên các bác đã có lòng thì có lòng cho trót. Cái nào mà các bác đã mua và đã chạy ngon, cho em xin cái hình, em xuống đấy làm cái y chang là xong.
Còn mấy em công nghệ cao như bác Thầy Đề giới thiệu, em nghe mà sướng hết cả người. Bác Đề nhập về đi, em bán chiếc Exciter của em đi, thêm chút đỉnh, ủng hộ bác một con, sau đó sẽ giới thiệu bạn bè ủng hộ bác. Hê hê.
Vì thành phố sạch đẹp "cho ngày nay, cho ngày mai, cho muôn đời sau" , tất cả hãy nói không với động cơ đốt trong.