Hạng C
12/6/08
600
0
0
otosaigon.com
triump nói:
bác chubecon khai quật à:))con này là con trắng về luxury đó.e repsol nè :D
đâu e khai quật đâu,bài mới mà!ủa sao bác biết con này ở Lux???em biết bác tu hồi bác đê ava 6666 cơ^^

Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
33
Cần Thơ City
Sơn...mập nói:
<br><br>Hôm qua gặp 1 em y chang , biển 80NG nhưng là Drophead coupe trắng .. mâm trắng<br>
triump nói:
80NN chứ bác

chubecon123 nói:
triump nói:
bác chubecon khai quật à:))con này là con trắng về luxury đó.e repsol nè :D
đâu e khai quật đâu,bài mới mà!ủa sao bác biết con này ở Lux???em biết bác tu hồi bác đê ava 6666 cơ^^

Có 1con trắng về lux.2con trắng ra biển NN trong đó 1 là DC.e nhớ là như vậy:d

Hạng B2
7/4/08
177
46
28
53
lexus_fan7801 nói:
Ngày xưa có một bài báo viết :
- RollsRoyce Phantom ở ViệtNam chỉ đếm trên đầu ngón tay....
Cách đây vài tháng bắt đầu có nhiều bài báo viết :
- RollsRoyce Phantom hoặc Ghost ở Việt Nam bây giờ đếm không xuể , có thế bắt gặp em nó ở những quán bar hay nhà hàng hoặc có thể là một vùng quê như Long An :|

Như thế thôi đủ thấy VN mình chơi cở nào rùi ^^
Bác chỉ giỏi nói quá, bác biết gì về xe siêu sang không vậy hay là ra ngoài đường thấy xe nào đẹp đẹp là kêu xe siêu sang và đếm không xuể. So với số lượng xe hơi trên đường phố VN lưu thông thì xe siêu sang thực sự chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi bác à. Bác thử đi trên đường phố SG thử 1 tháng bác gặp được bao nhiều chiếc siêu sang hay siêu xe mà nói là đếm không xuể? Nhà em ngay trung tâm đây, em đi vòng vòng suốt mà thỉnh thoảng lắm mới gặp được.

Hạng B2
3/10/09
197
1
0
28
number9 nói:
lexus_fan7801 nói:
Ngày xưa có một bài báo viết :
- RollsRoyce Phantom ở ViệtNam chỉ đếm trên đầu ngón tay....
Cách đây vài tháng bắt đầu có nhiều bài báo viết :
- RollsRoyce Phantom hoặc Ghost ở Việt Nam bây giờ đếm không xuể , có thế bắt gặp em nó ở những quán bar hay nhà hàng hoặc có thể là một vùng quê như Long An :|

Như thế thôi đủ thấy VN mình chơi cở nào rùi ^^
Bác chỉ giỏi nói quá, bác biết gì về xe siêu sang không vậy hay là ra ngoài đường thấy xe nào đẹp đẹp là kêu xe siêu sang và đếm không xuể. So với số lượng xe hơi trên đường phố VN lưu thông thì xe siêu sang thực sự chỉ đếm trên đầu ngón tay thôi bác à. Bác thử đi trên đường phố SG thử 1 tháng bác gặp được bao nhiều chiếc siêu sang hay siêu xe mà nói là đếm không xuể? Nhà em ngay trung tâm đây, em đi vòng vòng suốt mà thỉnh thoảng lắm mới gặp được.
thế thì chắc em phải dọn ra trung tâm như bác để ở rồi :D ở chỗ em cứ bước ra đường chừng 5-10'' lại gặp vài con CFS hay maybach , RROVER , RR đi ạ .
Vả lại câu nói trên cũng chỉ góp vui và ý là VN đang trong đà phát triển và cứ hàng tháng RollsRoyce hay Maybach đều nhập về ình ình 2 3 con ( bằng chứng là bác có thể xem báo oto hoặc hỏi các salon , shroom )