Hạng B1
17/2/18
87
104
33
38
Bác ý có bảo 1 lần làm xe hoa nữa kia. Chắc cô dâu chú rể em chưa 18 quá. Hihi

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
E thấy các bác đang xúc phạm người ta đấy
Ko hợp mắt các bác có thể next ra chỗ khác
Các bác cmt cho sướng mồm thì có được gì ko?
Mỗi người 1 sở thích, và đừng áp đặt sở thích lên người khác
Tóm lại là mời các bác next

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Bữa em có comment trên FB cũng chủ đề này. Độ thêm nhiêu đó tiền thì nếu là em
1/ Mua Hyundai Genessis bản Turbo 2.0 date 2010 2011 tầm 550tr...về độ nhẹ nhàng vô thêm tầm 50-75 củ nhìn ngon hơn con này nhiều mà đi méo sợ CÔNG AN.

2/ Mua Kia Koup 2.0 cũng tầm đời 2011 2012 giá 400tr...về chơi mạnh thêm 100-150 củ vô cũng ngon hơn con này và cũng méo sợ CÔNG AN.

Độ kiểu này, vừa lòe loẹt, gặp công an lại tốn bánh mì. Cá nhân em với gu thẩm mĩ thấp kém của em thì ko đẹp.

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113
Bữa em có comment trên FB cũng chủ đề này. Độ thêm nhiêu đó tiền thì nếu là em
1/ Mua Hyundai Genessis bản Turbo 2.0 date 2010 2011 tầm 550tr...về độ nhẹ nhàng vô thêm tầm 50-75 củ nhìn ngon hơn con này nhiều mà đi méo sợ CÔNG AN.

2/ Mua Kia Koup 2.0 cũng tầm đời 2011 2012 giá 400tr...về chơi mạnh thêm 100-150 củ vô cũng ngon hơn con này và cũng méo sợ CÔNG AN.

Độ kiểu này, vừa lòe loẹt, gặp công an lại tốn bánh mì. Cá nhân em với gu thẩm mĩ thấp kém của em thì ko đẹp.
Vậy e vd thế này nhé. Nếu vợ cả bác ko được xinh đẹp, và có yêu cầu đòi 200tr để đi spa, thẩm mỹ để xinh đẹp hơn thì ý bác thế nào? Theo e thì bác nên bỏ luôn và lấy vợ khác xinh đẹp hơn mà chắc chỉ tốn vài chục triệu. Một chiếc xe người ta gắn bó và bỏ bao bao cồn sức ra thì bán bỏ đâu có dễ.
Hơn nữa bác kêu mua mấy e kìa về độ nhẹ? Theo bác thế nào là nhẹ? Và người ta ko thích độ nhẹ thì sao?
Tóm lại vẫn là người ta lên đây chia sẻ cho người cùng sở thích, chứ ko cần các giáo sư, nhà bình luận bình phẩm đâu.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Vậy e vd thế này nhé. Nếu vợ cả bác ko được xinh đẹp, và có yêu cầu đòi 200tr để đi spa, thẩm mỹ để xinh đẹp hơn thì ý bác thế nào? Theo e thì bác nên bỏ luôn và lấy vợ khác xinh đẹp hơn mà chắc chỉ tốn vài chục triệu. Một chiếc xe người ta gắn bó và bỏ bao bao cồn sức ra thì bán bỏ đâu có dễ.
Hơn nữa bác kêu mua mấy e kìa về độ nhẹ? Theo bác thế nào là nhẹ? Và người ta ko thích độ nhẹ thì sao?
Tóm lại vẫn là người ta lên đây chia sẻ cho người cùng sở thích, chứ ko cần các giáo sư, nhà bình luận bình phẩm đâu.

Ủa bác nc lạ thiệt, bác độ là quyền bác em nhận xét là quyền em?
Nếu bác ko cho em quyền nhận xét thì đưa lên đây làm gì và nếu mà chỉ muốn người ta khen thì thực sự xe bác phải Chất & Đẹp? Trên đây bao nhiêu xe độ, ae độ tinh thần là okie đó nhưng đẹp hay xấu là quyền của người khác. Và cái ví dụ của bác cũng xàm, vợ bác đẹp ngta khen đẹp xấu ngta nói xấu, cho thêm 200tr đi độ vô đẹp thì ngta vẫn kêu đẹp xấu vấn nói xấu. Còn bác ở với vợ bác mà chỉ vì đẹp hay xấu hay do lời khen chê của thiên hạ thì quá tệ.

EM đã nói rõ phía trên NẾU LÀ EM..thì...

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Nếu bác ko cho em quyền nhận xét thì đưa lên đây làm gì và nếu mà chỉ muốn người ta khen thì thực sự xe bác phải Chất & Đẹp? Trên đây bao nhiêu xe độ, ae độ tinh thần là okie đó nhưng đẹp hay xấu là quyền của người khác. Và cái ví dụ của bác cũng xàm, vợ bác đẹp ngta khen đẹp xấu ngta nói xấu, cho thêm 200tr đi độ vô đẹp thì ngta vẫn kêu đẹp xấu vấn nói xấu. Còn bác ở với vợ bác mà chỉ vì đẹp hay xấu hay do lời khen chê của thiên hạ thì quá tệ.

Ờ!
Như a @Undertake đó, độ con Civic nhìn vào 10 thì hết 8 mem khen, 2 mem còn lại ko thích vì kiểu widebody ko hợp nhãn họ chứ nó vất chất như gấc.:p
Lên đây thì phải có ý kiến thuận+trái chiều, toàn thích nghe khen ko thì đăng trong hội với nhau cho vui chứ bác:D

Hạng D
3/2/17
3.545
4.544
113

Đâu phải xe của t ;). T chỉ thấy nhiều người thích làm giáo sư, nhà bình luận nên nói vậy thôi ^^
Còn về anh chủ xe là ngta post ảnh lên cuộc thi ảnh về xe độ, còn việc bốc lên trang chủ là do admin nhé
Còn về phần bác, bác có chơi độ xe ko? Có thì cho e xin ít ảnh chiêm ngưỡng cái gu của bác với.
Còn e chẳng độ đẽo gì, chỉ vào xem thôi nên ko dám làm giáo sư như bác

Hạng B1
17/2/18
87
104
33
38
Xin bác luôn, chủ thớt nói - Các bác xem và cho em ý kiến nhé.
giờ đưa ra ý kiến bác lại bảo xúc phạm người khác là sao nhỉ