Hạng B1
6/6/13
86
121
33
Chắc ảnh lỡ mua Fotuner rồi :D , nên hơi tâm tư.
Hôm trước em cần 7 chỗ chở gia đình, mém tí em ôm con Fortuner là xong rồi. Vừa rồi đi đồng nai về, em có dịp ngồi phía sau, về đến sài gòn em muốn ngất vì say xe. Em ôm con CRV mới nguyên về, mẹ vợ chuyên book ghế kế tài mỗi lần em chở mà hôm rồi em thử mời ra hành ghế sau đi 1 vòng sài gòn, em ghe nói nhỏ với vợ cả của em là “con ơi, ngồi đây cũng êm, thấy khoẻ re à :)

quay lại thơt bác chủ, xhusc bác độ đơn giản mà đẹp. Cái màu mới em nó đẹp và nam tính.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Em cũng thích đổi màu, mà chỉ ngại cảnh sát hỏi thăm.
Bác đừng có chơi mấy cái màu hồng, vàng, cam....với đi đúng luật ai rãnh hỏi thăm bác làm gì :D Với lại dù có hỏi thì cứ nói quen Bác Hồ, thương lượng nhẹ nhàng là xong.
Kia mới thay logo hả mấy bác? Bữa giờ thấy mấy chiếc Sorento logo thế này rồi
Logo đó trước đây của con KIA Koup, sau này nhiều bác về thay vào thôi :D Cũng thuộc KIA à.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Mệt quá, có cái xe thôi mà, làm gì phải quan trọng hóa dữ zậy !??!!?

Chắc ảnh lỡ mua Fotuner rồi :D , nên hơi tâm tư.

Thì mình có nói gì quá đâu, miệng đời ở xứ này hơi bị khủng bố chứ có phải vừa vặn gì.

Chấp nhận đối đầu với cái gì khủng khiếp thì mình dành chút kính trọng cho người đó là chuyện bình thường mà. :D

Còn xe thì mình vẫn đang suy nghĩ chưa biết nên lấy chiếc nào, hiện thời thì Ford là ứng cử viên thứ nhất.

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Thì mình có nói gì quá đâu, miệng đời ở xứ này hơi bị khủng bố chứ có phải vừa vặn gì.

Chấp nhận đối đầu với cái gì khủng khiếp thì mình dành chút kính trọng cho người đó là chuyện bình thường mà. :D

Còn xe thì mình vẫn đang suy nghĩ chưa biết nên lấy chiếc nào, hiện thời thì Ford là ứng cử viên thứ nhất.
Lại tâm tư quá :rolleyes::cool:

Hạng C
22/3/16
970
8.959
93
E thấy họ độ bóng hơi và hạ gầm rất đẹp, bác chủ ngâm cứu chưa