Tập Lái
6/3/16
12
20
3
37
Xe em đời 2012 còn khá mới vậy mà bị móp nắp capo do cái gì rớt xuống làm móp 1 lõm nhìn rất là ngứa mắt, và 1 cái cửa bên phụ do người nhà sơ ý mở cửa đụng móp, vậy mà không hư sơn e chạy vào hãng thì báo cho e phải sơn lại cái ca pô và cánh cửa em hỏi chổ capo móp nó sử lý thế nào anh tư vấn bảo móp nhẹ vậy trét matic lại là sơn được rồi tổng cộng 2tr5 e đi về nhờ các bác tư vấn giúp e chổ sử lý lại vì xe e còn nước sơn zin đi sơn lại cũng ngán là không tiệp màu, các giúp e chổ uy tín nào để khắc phục hậu quả này cho khỏi ngứa mắt, cám ơn các nhiệt tình

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
Bác chụp hình chỗ lõm gửi viber cho bác Bình, kiểu gì bác ấy cũng làm được, nếu sơn trầy sâu thì phải sơn lại, bác ấy phục hồi móp lại nguyên trạng, em cũng bị giống bác, bác Bình làm xong em để đi luôn k sơn lại chi :D

Tập Lái
6/3/16
12
20
3
37
Đầu tiên e xin cám ơn các bác đã cho e địa điểm lý tưởng nhất mà mới gặp phải nói là bái phục về kỹ thuật và công nghệ mà bác bình học từ đức mang về vn.
Em xin giới thiệu lại cho bác nào có nhu cầu tương tự như e, xe e móp ngay cửa và nắp capo sau khi gặp bác đi 1 vòng quanh xe thì cho e cái giá chưa đến 1 củ bác nói vì 2 vết này phục hồi hơi khó làm chắc khoảng 80% và còn mấy nhẹ bác làm giúp luôn e nói mấy chổ khác đâu có móp bác ấy bảo không sao lát vô nhà bác chỉ cho thấy liền thật tình có thêm 3 vết nữa vậy mà 2 vết khó làm xong e nhìn không ra luôn bác ấy nói là hên làm được khoảng 90% còn chúc xiếu nữa mà làm hết được rồi vì con mắt không chuyên nên e không nhận ra đấy thôi quá thẳng thắn và thật tình e thì cho bác 100 điểm tuyệt đối về kỹ thuật và sự trung thực có lẻ qua đức học nghề nên ảnh hưởng lòng trung thực bên đức. Thật tình cám ơn bác bình số đt bác 0943861100 thẩm mỹ ô tô bình phú

Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Đầu tiên e xin cám ơn các bác đã cho e địa điểm lý tưởng nhất mà mới gặp phải nói là bái phục về kỹ thuật và công nghệ mà bác bình học từ đức mang về vn.
Em xin giới thiệu lại cho bác nào có nhu cầu tương tự như e, xe e móp ngay cửa và nắp capo sau khi gặp bác đi 1 vòng quanh xe thì cho e cái giá chưa đến 1 củ bác nói vì 2 vết này phục hồi hơi khó làm chắc khoảng 80% và còn mấy nhẹ bác làm giúp luôn e nói mấy chổ khác đâu có móp bác ấy bảo không sao lát vô nhà bác chỉ cho thấy liền thật tình có thêm 3 vết nữa vậy mà 2 vết khó làm xong e nhìn không ra luôn bác ấy nói là hên làm được khoảng 90% còn chúc xiếu nữa mà làm hết được rồi vì con mắt không chuyên nên e không nhận ra đấy thôi quá thẳng thắn và thật tình e thì cho bác 100 điểm tuyệt đối về kỹ thuật và sự trung thực có lẻ qua đức học nghề nên ảnh hưởng lòng trung thực bên đức. Thật tình cám ơn bác bình số đt bác 0943861100 thẩm mỹ ô tô bình phú
hôm nào rãnh e ghé bác Bình thử.

Hạng C
14/5/15
520
484
63
bác ấy làm sao để giữ lại nước sơn zin mà ko cần sơn vậy anh chủ ?

• Like
Reactions: Tham my oto